Help POB đang lag kìa anh em vào hốt lẹ!

Nó lag có vài phút bạc, chứ làm gì để mãi, giờ 4-2 rồi chứ 3-2 gì! Cũng gom được vài trăm ăn tạm!

Ai chơi bet trên POB và Roadbet thì sang vibiz.net nhé. Hỗ trợ 10% tổng số tiền thua trong tháng

chưa biết cái mùi ăn lag nó thế nào o_Oo_Oo_O

chưa biết cái mùi ăn lag nó thế nào o_Oo_Oo_O

Cảm giác là rất Yomost! Chỉ thấy toàn màu xanh xanh! Hôm qua em nó vừa mới lag nữa, hốt được 2 cái kèo odd 15x. Và sau khi rút sạch tiền em nó cho ra đi luôn cái acc :D. Vãi cả POB

Cảm giác là rất Yomost! Chỉ thấy toàn màu xanh xanh! Hôm qua em nó vừa mới lag nữa, hốt được 2 cái kèo odd 15x. Và sau khi rút sạch tiền em nó cho ra đi luôn cái acc :D. Vãi cả POB
âu sệt. lần sau có thím báo e chia 1 nửa cho nè :(

dc 2 phát x15, ngon :D

sau đăng kí acc khác chơi nó phát hiện thì khi nộp tiền vào chơi lại nó có hốt sạch lại hông?

khi nào gửi bác khoảng vài chục . có bác đánh hộ em phát :D được thì ăn chia :)

bác này bet ăn không ha. vậy là các trang bet thua thì nó cho minh chơi, thắng thì nó khoá acc. vậy la ăn bao nhiêu rút bấy nhiêu cho chắc.
sao các bác không bet365 thấy lâu đời nghe nói uy tín

sau đăng kí acc khác chơi nó phát hiện thì khi nộp tiền vào chơi lại nó có hốt sạch lại hông?

Đăng ký acc mới rồi lại bet khoảng 1 thời gian thì lại êm ngay à, mình xài có đúng 1acc PM chơi với POB, mà nó lock mình cũng 5-6 acc rồi, toàn ăn lag nó ko, bị nó lock sạch, cái nào nó phát hiện fix kịp thì nó cho bet tiếp, cái nào rút tiền rồi nó điên máu lock luôn acc.
Vẫn biết POB chơi bẩn nhưng chỉ mình nó hay lag thâu à hehe nên ko bỏ được. :D

măm măm :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom