PM : U4865237 - Elenas

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình mới chuyển qua xài PM được 2 hôm nay, chỉ nhận vài $ từ các anh ở MMO mình và chỉ bán PM cho Exchange của rum. Hôm nay, Buzz anh XuanDuc để mua thử key soft, login vào PM và tìm mục send money thì phát hiện có 1 gd mới toanh vào chiều nay, PM : U4865237 - Elenas
Và blance : 0.00$ .
Mọi người giúp mình cách xem U này của ai và tại sao mình lại mất tiền được ko ?

Last edited by a moderator:
thế là mất bn cậu
0.1$ à

PM bảo mật kém vậy à

:m122: mua phải soft có dính keylock cmnr...hoặc dính DNS changer

thế là mất bn cậu
0.1$ à
clone nick à? sao bạn biết 0.01$ ? ko quan tâm câu mình hỏi đi kìa

- - - Updated - - -

:m122: mua phải soft có dính keylock cmnr...hoặc dính DNS changer
nếu vào 1 link lạ được spam qua yahoo thì có khả năng bị Keylogger ko bạn

tiền nhiều thì làm thêm cái verify phone cho chắc ăn :D

To verify your phone number and link it to your Perfect Money account profile please enter the URL below.
You will be required to receive a PIN Code and enter it on the next step to confirm ownership.

You will receive SMS message to your phone in order to approve your number.
Note: SMS-sending is a paid operation. Value: $0.1 USD. Account will be used for payment U******* ;;)

Vãi chắc dính keylog rồi thím ơi.

chắc PM rữa tiền bạn ùi :binhsua25: nó với LR cũng như nhau

chắc PM rữa tiền bạn ùi :binhsua25: nó với LR cũng như nhau
Cũng may có ông anh chỉ điểm , không thì mình đã ko biết

Nên captcha trên máy ảo, còn bank thì dùng trên máy thật, soft lạ hay gì đó dùng trên máy ảo là tốt nhất bạn à !!! Teamview thì chọn mặt gửi vàng, ko phải ai cũng tốt và ko phải ai cũng xấu !!!

lạ nhỉ ? lúc log vào phải có cả xác nhận mail nữa mà ? PM bảo mật nt kia mà ?

Sao chị ko sài diệt virus nhỉ :|

Sao chị ko sài diệt virus nhỉ :|
Có mod ơi, trc đây là cái bản avira free đó, hic, người ta cài trên máy sẵn, thấy có rồi nên ko biết, khi nãy ông anh rum mình bảo xài NIS2013 nên mới tải về ,xin key mới toanh luôn,

Câu hỏi của vài người phía trên là PM bảo mật theo mail cơ mà, sao không mất mail à thì chả thấy bạn nói gì là sao nhể

Câu hỏi của vài người phía trên là PM bảo mật theo mail cơ mà, sao không mất mail à thì chả thấy bạn nói gì là sao nhể
Mình ko biết bảo mật gì hết.
Chỉ có 2 lần dùng code Pm gởi về.
vào mail thì thấy có 3 cái code. Pass mail ko bị đổi, chỉ là bảo mật 2 lớp mình ko bật . Mail này ít xài, tự dưng lấy đk PM. ko hiểu nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom