Playnano.online - Tool tự động Claim NANO coin

bác chạy trên vps đc k. e chạy vps nó báo sử dụng proxy vs vpn. không được cộng coin
Được b, phải chọn đúng vps, mấy ô bán vps ở mình toàn ko chạy đc ,tìm vps nước ngoài.

Nano claim.png

Tải tool của bác từ hôm lâu nhưng hum nay mới xài thử ..Thật sự rất tuyệt ..Hơi buồn vì tài khoản của e tạo trc khi đọc đc post này của bác..Bác có thể để lại địa chỉ ví USDT TRC-20 .Em sẽ donate cho bác .

View attachment 168617
Tải tool của bác từ hôm lâu nhưng hum nay mới xài thử ..Thật sự rất tuyệt ..Hơi buồn vì tài khoản của e tạo trc khi đọc đc post này của bác..Bác có thể để lại địa chỉ ví USDT TRC-20 .Em sẽ donate cho bác .
Đây b nhé : TXaXLnQbfXRsP3yQg68e2iPt2MdFRqevf4
Hoặc b có thể donate mom, m có để donate trên site, b cứ tự nhiên nhé, m cảm ơn :)
https://anhautobot.com/

Xin lỗi mấy b đăng ký sau, do hiện tại m tạm dừng share cho mấy ae cũ hốt bạc đã nên các b thông cảm đợi đợt sau nhé, m cảm ơn :)

View attachment 168617
Đây ms chỉ là tool share, còn tool chơi hoặc mấy ô cần buy slot thì còn ngon hơn :))

như nào thế bro ?
tại không nói rõ phải để lại mail để kich hoạt nên lỡ đò :(
M báo trên web là TẠM ngừng share rồi b, m bảo là tool m dùng để chơi hoặc có n mua tool thì giao diện tool sẽ khác.

ko chơi nhưng mình thấy nano quá siêu việt, send lại không mất fee nữa, sao market cap thấp dữ vậy ta

Mình hay giao dịch btc với ETH, thời gian chờ với fee thật thảm họa.

ko chơi nhưng mình thấy nano quá siêu việt, send lại không mất fee nữa, sao market cap thấp dữ vậy ta

Mình hay giao dịch btc với ETH, thời gian chờ với fee thật thảm họa.
Claim con này cứ chỉ cần lên 7$ rồi bán thì cũng được rồi. còn bt claim thì cũng lãi ít nếu chơi ít nick.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom