Planetofbets chơi bẩn?

ZeroAD

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Hổm rồi mình có rút 500$ PM từ POB về, gần 3 ngày rồi chưa completed, hồi chiều này mình vào acc thì POB đã del cái acc của mình, trong đó còn 500$ chưa completed, với gần 400$ trong balance. Mọi người cạch mặt thằng loz này ra nhé.

chuyện bt thôi

chuyện quá bình thường ai cũng biết rồi mà vẫn cố mà rút từ 500$ trở lên =.= cái này thì cậu tự trách mình thôi nhiều người trên 4rum này đã cảnh bào về việc rút quá 500$ rồi

Trời, thằng Ad chơi mất dạy vậy.

Trước khi Withdraw bất ký trang nào. Hãy đọc Rule nhé. Chúng ta không có thói quen đọc và tìm hiểu. Người ta bem theo luật thôi

lừa đảo trắng trợn rồi, hồi mình bet trang này nó còn gian lận cả kết quả trận đấu nữa cơ, trận bóng đá mình bet đội mình bet win mà nó báo lên lose mới ghê sau đó vào trang livescore xem kết quả rồi gửi ticket cho nó thì thằng admin nó mới return tiền dù số tiền không lớn nhưng nó vẫn lừa, nếu sơ xuất không xem kết quả mấy trang khác là xong

Vào check mail luôn đi, nó gởi thêm cho quả veri nữa đấy! hehe! Bị hoài! :D! Em nó chơi bẩn nhưng phải biết cách chơi với em nó!

ko hẳn chơi bẩn đâu , cậu ver acc là nó pay mà

Trước khi Withdraw bất ký trang nào. Hãy đọc Rule nhé. Chúng ta không có thói quen đọc và tìm hiểu. Người ta bem theo luật thôi

1 câu nói ngu nhất trong năm 2015

( rule gì mà del account người ta khi chơi bet ) , chưa giao thừ mà đã say rồi ak

Gần 2 ngày chờ mail mà chả thấy cái mail nào cả, có nên mail cho chúng nó câu: "F*ck you, scammer. F*cking site" k nhỉ? Hay là chờ thêm vài ngày nữa @@

Sao c ko hỏi support xem sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back