Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
acc đó mình mới vừa đủ 3$ nên mình bỏ ra lập nhóm, nên chữ payment ko hiện lên
sau đó mình lấy 4 acc phụ cho vào acc chính tổng là 12$ rồi nhấn payout :oops::oops:
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: Tèn ten tén ten ! khỏi hóng nữa ,lo gõ đi !!:D:D:D

_Mốt vô đây hỏi nha bạn :https://mmo4me.com/threads/hoi-dap-noi-danh-cho-newbie-bat-dau-nghiep-captcha.185826/
Vì mình thấy topic lâu chưa chuyển nhà nên spam cho chuyển sớm !! H này còn happy new year :confused:

Nếu mất rồi thì thôi vậy. Thanks các bác đã giúp em nhé
Và cho hỏi câu cuối ạ, 1 group nếu em bỏ acc chính ko làm việc, chỉ có các acc phụ làm việc thôi thì pay bằng cách nào?

anh chị cho mình hỏi
s log vào là bị block
log vào lần nữa thì bị log late là sao ạ @@
chờ 30" thử lại vẫn vậy
log id khác cũng vậy :(
Làm trên soft

mấy bác cho em hỏi em gõ trên soft xuân đức , log 7id vào bấm play là nó hiện ngay ra để gõ nhưng mỗi ID chỉ ra đúng 1 code đầu tiên còn sau đó cả 7ID đều loading chờ mãi cả 5 phút không thấy ra thêm code nào nữa vậy là bị sao ah

mấy bác cho em hỏi em gõ trên soft xuân đức , log 7id vào bấm play là nó hiện ngay ra để gõ nhưng mỗi ID chỉ ra đúng 1 code đầu tiên còn sau đó cả 7ID đều loading chờ mãi cả 5 phút không thấy ra thêm code nào nữa vậy là bị sao ah
là nó....ko ra code nữa đó. mình đoán ít khi sai lắm.

là nó....ko ra code nữa đó. mình đoán ít khi sai lắm.
7ID mà 5phút ko có nổi 1 code mặc dù là ban đêm hả bạn . Vậy làm sao để có code để gõ đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week