Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Xin mod cho 1 lần xa đề : Mình cần mua 1 group nhỏ vài chục id đây có bạn nào bán không:oops:

60id mail yahoo đầy đũ thông tin chua add phone ban mua dc nhiu ?
2 bạn qua box trade mà nói chuyện, đang nhanh dần 1tab = 2speed

đang gõ mà nó bắt chọn hình thì làm sao các bác, chọn xong thì mấy acc kia time out hết :confused::confused:

Sao từ hqua tới giờ pix chưa pay vậy nhỉ mọi người

ai cho em xin cái tinh hình soft XD với,ko thể tin đc bên em 10id speed 5,submit có khi trên 10s mà kỳ lạ hơn là ko thấy mấy bác động tĩnh gì :mad::confused:

ai cho em xin cái tinh hình soft XD với,ko thể tin đc bên em 10id speed 5,submit có khi trên 10s mà kỳ lạ hơn là ko thấy mấy bác động tĩnh gì :mad::confused:
vẫn rất bình thường 6 nick dùng soft vẫn 18sp

các bác cho em hỏi chút em log id pix bằng proxies instant mà sao toàn bi lỗi này, acc log bang ip chính thì không sao, acc log bằng proxies là y như rằng bị

vẫn rất bình thường 6 nick dùng soft vẫn 18sp
vậy vấn đề của mình là gì vậy nhỉ?đã tải pixtest bản mới,lúc log acc vào và submit cực kỳ lâu 10id speed lẹt đẹt ở 5...dù đường truyền hay mạng vẫn bình thường,mình vào trang chủ của pix cũng ko có vấn đề gì...

vậy vấn đề của mình là gì vậy nhỉ?đã tải pixtest bản mới,lúc log acc vào và submit cực kỳ lâu 10id speed lẹt đẹt ở 5...dù đường truyền hay mạng vẫn bình thường,mình vào trang chủ của pix cũng ko có vấn đề gì...
mình cũng bị vậy, submit có kh cả 30s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week