Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
day 12 tab

Attachments

385.7 KB · Views: 69
cậu chụp cái ảnh 8tab lên cho mình xem được ko, mình 6tab mà hết màn hình rồi
Mình 1 tab 1 màn hình thôi bạn. màn hình có 19 in, có lúc làm 16 tab :D

Tình hình 2 ngày cuối tuần và hôm nay có bác nào làm >= 10$ không để em bái sư và gọi thánh nhé :(
23:48' - Load ngon

Last edited:
Bão sory nghỉ tay 1 lát thôi, mất công bị ăn ban

sr lạc đề
ai có link topic hướng dẫn tạo nhiều profile firefox gõ pix ko , cho mình xin với và có phải bỏ tiền ra mua proxy để gõ ko vậy mn

sr lạc đề
ai có link topic hướng dẫn tạo nhiều profile firefox gõ pix ko , cho mình xin với và có phải bỏ tiền ra mua proxy để gõ ko vậy mn
cau dung chomre load van ngon ma :) mih toan dung chomrre !

Mình bị tình trạng không hiện code, cũng ko hiện dòng để cònfirm mà chỉ hiện 1 màu xám, thi thoảng lại bị. Mà ID nào thi thoảng cũng bị, kiểu như load code nhưng load nửa chừng thì mất mạng ấy, ko gõ đuọc eror nên toàn phải bấm vào group rồi lại bấm vào Work. Ko biết có ai bị vậy không nhỉ?

Mình bị tình trạng không hiện code, cũng ko hiện dòng để cònfirm mà chỉ hiện 1 màu xám, thi thoảng lại bị. Mà ID nào thi thoảng cũng bị, kiểu như load code nhưng load nửa chừng thì mất mạng ấy, ko gõ đuọc eror nên toàn phải bấm vào group rồi lại bấm vào Work. Ko biết có ai bị vậy không nhỉ?
đây cậu, mình cũng làm như cậu kẻo không bị timeout dễ ăn band lắm

Có thể là do mạng ko ổn định, cắm IDM hoặc xem phim cho nên ảnh hưởng đến khả năng tải ảnh dẫn đến lỗi ảnh.

Lại bão sory, pix bữa nay troll thì phải

Bão sorry đang hoành hành AE nên nghỉ tay kẻo ăn banned :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back