Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
thế bác nhận em đệ tử off đi :(
lão vẫn làm mod đó hj hj
xin lỗi bạn trẻ nha h mình bỏ off rồi, không làm gì nữa, off mất thời gian, mà cá igì cũng thế, muốn tốt phải bỏ thời gian công sức ra làm, đã đi làm thì mình phải cố gắng thôi.
cạp thì xác định cạp, cạp cho pro đã rồi hãy chuyển nghề, nhất nghệ tinh nhất thân vinh :D

10 tab load chậm, nghỉ rùi.

các bạn cho mình hỏi: mạng cáp quang 20MB 1 người xài và cáp quang 16MB 20 người xài có gì khác nhau đối với việc làm pix không? Cám ơn các bạn

các bạn cho mình hỏi: mạng cáp quang 20MB 1 người xài và cáp quang 16MB 20 người xài có gì khác nhau đối với việc làm pix không? Cám ơn các bạn
Hỏi hơ thừa nhé bạn gái,Bao xài gói 150k của VNPT treo thêm chục acc game online nữa nè mở 10 tab vẫn load phà phà, lúc mọi người thì mình cũng nhanh,ai chậm mình cũng chậm...

theo lý thuyết trên này thì có, vì 16 mb 20 thằng chia. tốn nhiều tài nguyên hơn.
còn nếu 16mb chỉ lướt web, làm pix bình thường, nếu upload, tải p2p ( torrent) thì 1 đứa thôi cũng xác định là chậm.
cơ bản hình pix dạng ( dạng gì quên rồi ) chỉ có <10kb 1 hình nên load cực nhẹ, băng thông 0.5mb vẫn chiến pix được

sao nhà có 3 máy tính! mỗi người xài 3id! ậy mà k ra code! login firefox thì nó cứ xoay xoay mà không đăng nập được :(

sao nhà có 3 máy tính! mỗi người xài 3id! ậy mà k ra code! login firefox thì nó cứ xoay xoay mà không đăng nập được :(
Kiếm thêm 1 tay nữa, vừa cạp vừa quánh bài hay nhậu là ok rồi :D
10 tab, load ngon đối với newbie, khá đối với pro.

Bác nào có lòng inbox mình cái link tool chuyển tab và có chức năng cập nhật speed, số code... để mình cập nhật cho dễ nhé :(

Kiếm thêm 1 tay nữa, vừa cạp vừa quánh bài hay nhậu là ok rồi :D
10 tab, load ngon đối với newbie, khá đối với pro.

Bác nào có lòng inbox mình cái link tool chuyển tab và có chức năng cập nhật speed, số code... để mình cập nhật cho dễ nhé :(
bị loading k ra code 1 tuần r :(

Máy cùi chỉ mở được 7 tab - SP15 :D

10tab hóng code.Chậm hơn cả rùa!

chrome bị lỗi trắng trang web không làm việc được ai có cách tạo profile firefox cho mình xin link với.

rùa vẫn là rùa :(

Bạn nào dùng 15 tab thì dùng bản FF nào ổn nhỉ ? Trước mình làm 15 tab bình thường ko bị lag, giờ nó tự update lên dùng lag quá . ko nhớ bản trước mình dùng bản nào nữa

Bạn nào dùng 15 tab thì dùng bản FF nào ổn nhỉ ? Trước mình làm 15 tab bình thường ko bị lag, giờ nó tự update lên dùng lag quá . ko nhớ bản trước mình dùng bản nào nữa
cho hỏi sao 3 hôm nay cứ buổi sáng tới 3h chiều mình mở ff ra làm là nó xoay xoay; có ID đăng nhập được có ID thì xoay mãi; Có ID ra code nhưng enter không đi là sao ạ !! ai giải thích mình với được không ? thank nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom