Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Thánh đó gõ kinh thật :D
Bắt đầu phiên làm việc mới. Mọi người cùng cố gắng và cập nhật tình hình nhé. Chúc mọi người làm ăn thuận lợi :D
Kinh thật nhưng gõ thế thì sức khỏe xuống cấp lắm :D bù trừ nhau thôi chứ hy sinh thế thì chẳng biết được bao lâu

Kinh thật nhưng gõ thế thì sức khỏe xuống cấp lắm :D bù trừ nhau thôi chứ hy sinh thế thì chẳng biết được bao lâu
7 id, code chưa nhanh (không biết speed nên các bạn thông cảm)
Mình đồng ý với bạn!

Thánh đó gõ kinh thật :D
Bắt đầu phiên làm việc mới. Mọi người cùng cố gắng và cập nhật tình hình nhé. Chúc mọi người làm ăn thuận lợi :D
thánh đó cho mình ăn cam group pix :)) h bị bem r! nó ngồi gõ k biết nghĩ! bắt đầu ngày mai ráng 10k code/ngày thử xem sao!
10tab speed 20! hơi chậm

Cho mình hỏi làm sao login nhiều acc trên cùng 1 Firefox vậy? Nếu ko làm trên Browser thì làm trên Soft có được không ạ? Giới thiệu mình 1 vài soft được không ạ?

Cho mình hỏi làm sao login nhiều acc trên cùng 1 Firefox vậy? Nếu ko làm trên Browser thì làm trên Soft có được không ạ? Giới thiệu mình 1 vài soft được không ạ?
tạo profile FF để mở nhiều tab riêng biệt...rồi mỗi tab 1 id mà làm thôi.....

làm từ mấy giờ đến mấy giờ và tổng cộng mấy giờ mà cán đích 10$ sớm vậy thánh pix ?
Ngưỡng mộ và thấy xấu hổ quá :(

Hix, e cày cuốc từ 1h30 khuya đấy, cứ làm 45 phút nghỉ 15 phút, đến 6h thì ngủ 2 tiếng, 8h dậy ăn uống xong lại cày :(, nói chung làm kiểu này cứ 1 tiếng xác định làm 45 phút thôi, còn lại là thư giãn thì 10$ nó đến nhẹ nhàng lắm. Hết giờ giải lao. Cày tiếp. Mục tiêu hôm nay trước khi thím pix paid 17$. Cố lên :D

Hix, e cày cuốc từ 1h30 khuya đấy, cứ làm 45 phút nghỉ 15 phút, đến 6h thì ngủ 2 tiếng, 8h dậy ăn uống xong lại cày :(, nói chung làm kiểu này cứ 1 tiếng xác định làm 45 phút thôi, còn lại là thư giãn thì 10$ nó đến nhẹ nhàng lắm. Hết giờ giải lao. Cày tiếp. Mục tiêu hôm nay trước khi thím pix paid 17$. Cố lên :D
Thời gian vậy thì mấy giờ tối bạn ngủ

tự nhiên load ngoan thì cái mạng bị gì đó, face vào cũng chậm, mmo vào cũng chậm... tất nhiên code load cũng chậm nốt :(

Tối nhớ báo tin cho mình phấn đấu nhé thánh pix

Thời gian vậy thì mấy giờ tối bạn ngủ
Tối 21h30 - 22h là thăng rồi bạn, ngủ đến 1h30 or 2h dậy, (ngủ 4 tiếng), cày cuốc đến 6h ngủ 2 tiếng, 8h dậy, 9h bắt đầu làm, 13h ăn - nghỉ trưa, 2h bắt đầu cày cuốc đến 18h nghỉ tối, 19h cày tiếp đến 21h30 or 22h :D, nói chung là trước giờ em không trâu bò thế đâu, chỉ tại tháng sau có cái nợ phải trả nên tháng này phải cày tối đa thế đấy :D
P/s: Code siêu ngắn - load siêu chậm :(

Vậy là khuya nay có người thức chung cùng giờ rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week