Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
12tab hong code. di ngu cho khoe

đổi DNS đi bạn ê
208 67 222 222
208 67 220 220
Minh đổi rồi mà vẫn đứng hình đang kết nối bạn ạ không biết mạng mẽo bị làm sao nữa. Có bác nào mạng fpt kết nối quốc tế bị chậm giống mình ko ko thể gõ được capt vào chiều và tối

Tham gia sao vậy

tối hôm qua mình request mà hôm nay vẫn process .có bác nào hôm qua không được reset không.Pix thường reset mỗi ngày một lần vào đêm phải không mọi người?

tối hôm qua mình request mà hôm nay vẫn process .có bác nào hôm qua không được reset không.Pix thường reset mỗi ngày một lần vào đêm phải không mọi người?
8 - 11 giờ tối nó trả, tuỳ vào acc mới tạo hay acc cũ, mình 2 acc, 1 acc tầm 9h30 - 10h nó pay, 1 acc thì nó pay tầm 12h - 6h sáng hôm sau

sv pix hai bữa nay bị gì thế mấy bác . Mình cảm thấy có vẻ lag !

Dùng soft gõ hơn tiếng đồng hồ rồi , 4 ID vẫn full speed . code bò sữa

Cho e hỏi chút từ ra tết tới giờ không cạp.
Các bác cho e hỏi dạo này làm từ 20h trở đi có ổn không ạ?
Tầm mấy tab thì được sp 22 ạ? và 1 IP log được mấy acc vậy?

1IP 10 tab code vẫn ra đều đều

Nói thế chứ mình log 2id cùng ip thì chỉ có 1id gõ được thôi, id kia đứng code luôn chả bao giờ ra luôn ấy :|
Nếu bạn dùng acc đã gõ trên soft rồi khi chuyển qua web thì bạn phải đợi 15-20p thì code mới ra đều đều lại dc, bạn nên ra acc gõ soft và acc gõ web như vậy sẽ tiện hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom