Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
bưa nay pix hình như trở lại rồi thì phải
4 tab full sp,1h cũng kiếm được 1k8
cha này toàn tung tin đồn nhảm

lâu lâu mới có vài giờ trong 1 ngày nào đó mới nhanh vậy thôi :D
ace đừng mơ mộng pix trở lại nửa :)..mong pix die sớm sớm để thằng khác mọc lên ace cùng vào chiến thì hay hơn
mình ko rõ, mình dậy khoảng 4h sáng khi nào cũng được 1h 1k5-1k8

:) Mình gõ soft speed 1k6 -> 2k / giờ. Giờ gõ tab toàn dưới 1k5 . Ko phải mình gõ chậm mà là do chuyển tab hay bị đơ máy vài s. Bạn gõ 1k5 -> 1k8 thì có bị hiện tượng giật, treo vài s thi thoảng xảy ra khi chuyển tab ko (mình gõ 7 tab) ?

Mình nghĩ là bạn tính nhẩm kiểu đoán thôi chứ thực ra nếu bạn làm 4 tab, tốc độ đó rất khó để nó nhảy hình liên tục, mình gõ 7 tab mà đôi khi còn phải đợi code nữa mà :)

:) Mình gõ soft speed 1k6 -> 2k / giờ. Giờ gõ tab toàn dưới 1k5 . Ko phải mình gõ chậm mà là do chuyển tab hay bị đơ máy vài s. Bạn gõ 1k5 -> 1k8 thì có bị hiện tượng giật, treo vài s thi thoảng xảy ra khi chuyển tab ko (mình gõ 7 tab) ?

Mình nghĩ là bạn tính nhẩm kiểu đoán thôi chứ thực ra nếu bạn làm 4 tab, tốc độ đó rất khó để nó nhảy hình liên tục, mình gõ 7 tab mà đôi khi còn phải đợi code nữa mà :)

gõ soft dc rồi à

bạn cũng ko phải dạng vừa nhỉ gõ web đc 1k8/1h ko phải dạng vừa đâu :D
Mình lêhsc mãi đc có 1k5 1k6 trừ code sai rồi nhé
a-e cho xin tình hình hồi sáng lười gõ đủ min lăng ra ngủ :((

pix làm trên web được hả mấy thím ??? có cần dùng proxy nữa ko? chung 1 trình duyệt hay sao ạ ???

10 tab khá chậm. Ai muốn nhanh thì thức đêm mà gõ thôi.

từ khi pix nát rồi, ai cũng tìm hướng đi riêng, đâu rồi thời hoàng kim pri 0 1 nữa :(

Éo thể ngửi nổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back