Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,406
MR
6.299
Chào 2015 MMO4VN CAPTCHA nhiều sức khoẻ và thành công !!!

Topic này là nơi để các thành viên làm dự án Captcha PIX cập nhật hình hình load nhanh chậm của pix để các member khác vào theo dõi để log số lượng ids cho phù hơp.... update cả trên soft và trên WEB luôn nhá !!! :D

@@@ Tình hình mới nhất là soft làm đêm đã khá trở lại , 2-3 bữa nay tầm 20-50 id là max speed từ khoảng 2-7h sáng !!!!
Ngoài ra hot nhất hiện này là việc làm việc trên web ,tức là bạn có thể mở nhiều trình duyệt or nhiều tab của 1 trình duyệt để làm việc trực tiếp ,chi tiết vui lòng xem các bài hướng dẫn đã có ở bên ngoài !!! :)

Vậy nên, các thành viên tham gia update ở đây chú ý kỹ rules rằng::cool:
+Ko spam
+Ko nhận họ hàng,ko hàn huyên tâm sự than ngắn , kêu khổ ,chia vui sẻ bùi trong trong topic này
+ko khoe khoang ( post số lượng code gõ được, tốc độ gõ)
+ko bàn luận về cách gõ ,cheat ,ko hướng dẫn chỉ bảo cách gõ trong topic này ( mở topic hướng dẫn ở ngoài thì hoan nghênh lắm )

.....
Nay thông báo để các member tham gia dc rõ, vi phạm rules tùy mức nặng nhé mà BQT xử lí ko cần nhắc nhở trước !:mad:

happy new year bọn pix nó ăn tết hết rồi hay sao mà giờ nay chưa đc pay :(

happy new year bọn pix nó ăn tết hết rồi hay sao mà giờ nay chưa đc pay :(
hỏi từ topic cũ đến topic mới :(
đầu năm cho nó nghỉ xả hơi chứ cậu.Pix thì rs lâu rồi nhưng chưa về vi Z thôi.chuyen bình thuờng
5 tab chờ code

gõ soft được không vậy?

chúc tất cả anh em captcha 1 năm mới dồi dào sức khoẻ, gặp nhiều may mắn, gia đình hạnh phúc và pix load vi vu cho anh em kiếm bộn tiền nhé :D

cơ mà bác ttả lời em là làm trên soft đc chưa?

cơ mà bác ttả lời em là làm trên soft đc chưa?
Bao đó giờ vẫn làm soft nhé, chưa kiếm được 1 xu nào từ web đâu, soft thì như update ở trên vài bữa trở lại đây load khá từ lúc 2h sáng -7h sáng Bao xài có khoảng 10-30 id max speed 3x luôn, bữa nay chậm ,Bao làm đêm thôi còn ngày ko làm nên ko rõ.... tùy ngày, nói chung làm web mỏi mắt có proxy xịn có nhiều id thì đêm chiến trên soft khỏe hơn thi thoảng còn có ...bão !!!

Bao đó giờ vẫn làm soft nhé, chưa kiếm được 1 xu nào từ web đâu, soft thì như update ở trên vài bữa trở lại đây load khá từ lúc 2h sáng -7h sáng Bao xài có khoảng 10-30 id max speed 3x luôn, bữa nay chậm ,Bao làm đêm thôi còn ngày ko làm nên ko rõ.... tùy ngày, nói chung làm web mỏi mắt có proxy xịn có nhiều id thì đêm chiến trên soft khỏe hơn thi thoảng còn có ...bão !!!
đa tạ tao đại nhân! để tiểu nữ thử dùng soft xem sao! Phiền đại nhân cho hỏi 1 câu trên soft vẫn 5ID trên 1 proxy chứ?

tầm đó thì trên web cũng 3 ID load full Bao ơi :D Có điều là làm web thì ko thể nhanh = soft đc :) , ban ngày thì cỡ 5 -> 9 tab cũng hầu như là full :)

Nói chung làm soft 1k5 -> 1k8 /giờ , còn làm web thì cỡ 1k3 ->1k5 /giờ :)

Năm mới nhà mới làm ăn phát đạt nào ae!

hiện tại log 5 acc /ip làm web mỏi cổ vs mắt quá chỉ mong soft khả quan hơn. năm mới chúc sức khoẻ ACE chiến pix

pix RS chưa nhỉ, từ hom qua đến nay chưa thấy RS, order pay bang paypal

pix RS chưa nhỉ, từ hom qua đến nay chưa thấy RS, order pay bang paypal
chịu khó chờ đi bạn, họ ăn tết mà :)

chưa thấy thằng pix nó rs nữa, bấm order 9h30 hôm qua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786