Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
50id 8sp :( thui ăn sáng rồi ra web luôn :) bác nào đang làm trên web cho mình xin ít tình hình với :)

6tab- đọi 20p chỉ có 2tab ra code

bac
Nếu không block đúng là ngon thiệt.
block vừa gây khó chịu
mà tổn hao ID + proxy mấy 30' mới gõ lại .khoảng trên 150id thì còn thick hợp. 3 tab web gõ vi vu nãy h.sp 3x mỏi quá nghỉ tí :)
oi lam sao ma go dc ca 3tab tren web the,chi e voi,bua h toan lam 1id ra cham k co code

đang chạy thử 2 tab và chỉ có 1 ID load được , bằng ssh nhé . Mà để ý log acc hôm qua h gõ nhiều vào nó mới ra code còn acc khác ử a code luôn @@

Mod cho em ké tý: EM DÙNG WIN 7 64- KHI DÙNG AUTO ENTER NÓ CHO MÀN HÌNH DESKTOP LÀ 1 TAP, LÚC CHUYỂN TAP BỊ KHỰNG PHẢI ENTER THÊM 1 LẦN NỮA - CÔ BÁC NÀO PRO CHỈ EM VỚI :oops:

hêt block rồi sao:mad:

Mod cho em ké tý: EM DÙNG WIN 7 64- KHI DÙNG AUTO ENTER NÓ CHO MÀN HÌNH DESKTOP LÀ 1 TAP, LÚC CHUYỂN TAP BỊ KHỰNG PHẢI ENTER THÊM 1 LẦN NỮA - CÔ BÁC NÀO PRO CHỈ EM VỚI :oops:
lên google search capcap v1.1 tải về xài nhé

soft đang ngon dần trở lại gần như ko blocked:D

Hình như nó block theo lượt, mình làm từ trưa chả sao, tự nhiên 1 tiếng đổ lại đây connect error với blocked liên tục :oops:

chiều test thử sever 1 vẫn block! sever 4 gần như ko bị block, nhưng soft load rất chậm! 60 80 ních trên soft mà ko bằng 1 acc load web! tối giơ chưa gõ , ko biết tình hính sao rùi!

Đăng nhập vào web nó load được một lúc ko ra code rồi bị The connection was reset, bác nào biết nguyên nhân bị sao ko?

Attachments

63.6 KB · Views: 53
có ai làm soft không? Tình hình soft ra sao rồi mọi người?

có ai làm soft không? Tình hình soft ra sao rồi mọi người?
chậm lắm log 200id sau 1 tiếng còn 42id , được 290 code cả code đăng nhập ! :(

có ai bị protocol liên tục k vậy sv4,đang bão thì phải mà làm k được tức qua,ai cho tình hình soft nha @@

web sv 4 cũng bị ,sever bị lỗi !!! , connect liên tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week