Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
c
54ID SP37

P/s: Làm pix đâu nhất nhiết cứ phải ssh và proxy ^^

cậu làm bằng gì

↓ 1id ~ 5.0sp_________________________________
350 captcha trong 9 phút ➨ 35.4sp / 6id

72% code ngắn (code 1 chữ) - 280/319
28% code dài (code ≧2 chữ) - 70/319
0% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 0/319

2id = 16 speed làm trên web
cái tool của bác gà đếm sai, mình gõ trên web đếm thử 1' đc 16code mà trên tool thống kê 31 @@ bác @ga_offer xem em sai ở đâu với

mình làm trên web mà đứng yên ko có code gõ nản

cho mình xin tí tình hình hiện tại trên soft nha,thanks

Xin các mod cho em hỏi 1 lần đừng ban em tội nghiệp em là noobie cho em hỏi ID vs SP là gì

Xin các mod cho em hỏi 1 lần đừng ban em tội nghiệp em là noobie cho em hỏi ID vs SP là gì
ID là tài khoản, sp là speed ấy bạn
4ID SP 20, sr mình làm web nên không cập nhật sp soft được :D

Mod làm vậy là đúng. Có gì mà các bạn không hài lòng? Topic update tình hình thì chỉ chú trọng vào đó, lan man mấy vấn đề ko liên quan mãi thì bị ban là đúng rồi. Từ lâu mình đã thấy topic này spam quá nhiều nhưng ko làm được gì. Đề nghị mod @mirinda mạnh tay hơn nữa!

Web - 1id ~ 6sp

Mod làm vậy là đúng. Có gì mà các bạn không hài lòng? Topic update tình hình thì chỉ chú trọng vào đó, lan man mấy vấn đề ko liên quan mãi thì bị ban là đúng rồi. Từ lâu mình đã thấy topic này spam quá nhiều nhưng ko làm được gì. Đề nghị mod @mirinda mạnh tay hơn nữa!

Web - 1id ~ 6sp
Mình cũng wep .login 1id 5p kco code nào :(

ko hài lòng cách làm việc bác mod mặc dù mình ít comment
Có cái box than phiền về BQT ở trển kìa, có ko hài lòng gì thì vui lòng lên đó than phiền nhé, post bài "lạc đề " ở đây rất có thể Bao sẽ làm cho bạn " được hài lòng"

các bác cho hỏi là pix giờ còn cái vụ tính tiền theo Pri nữa không ? Hay là Pri nào cũng đc tính 1$/1000 code hết

ai làm trên soft cho em xin cái tình hình

làm trên web thì 2id chắc cũng hơn 1000code/1h, mà mỗi tội đang gõ hay bị treo dù proxy private,ai làm soft cho xin tí tình hình

soft dang load nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week