Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
Pix đã tìm ra người dùng proxy . Mình login vào proxy thì nó báo có vẻ như bạn đang dùng proxy @@. -> ít người làm. code load nhanh. Ai biết cách chỉ mình làm với nào :D

5id speed 20

serve nào cũng 30id sp 12 , chac may bac co tut

sv4 34id speed 14, ko tut', block da'n da'n, va' login la.i da'n da'n, cu' ga'ng ke'o speed trên 10

bão kìa, lo mà làm đi, sv4 6d full speed, ko bị submid, ko tút, liên miên nưã có thánh ra đẩo giờ

đọc chữ kí bác ấy đây này:
"Chỉ Biết Chém Gió là Giỏi . :p:p"
[/IMG]

cham. va' block tiep , cứ chăm chỉ cày cuốc đê, 2 ngày nay tuy nhiều cái xảy ra mà nói chung 2 ngày nay load ngon, mỗi ngày 15k code

vãn 6id load khá nhanh, vô chiến đi, cứ chăm chỉ cày cuốc đê, 2 ngày nay tuy nhiều cái xảy ra mà nói chung 2 ngày nay load ngon, mỗi ngày 15k code
Đang 20id hóng code đây bác, hết bão từ 5p trc rồi mà @@

Nói thật nếu dựa vào cái theard tut ga_offer là cùng dùng proxy ko dc dùng ssh. Mà làm 3-4 id => làm trên soft. Nếu soft XD là soft proxy có phiên bản bug hình lên.Nếu ko phải thì có lẽ soft xiao hay asian vì 2 soft đó chủ yếu dùng proxy.
Các bác nào có soft các thằng đó test thử cho ý kiến nào
Mà từ lúc công bố ra chưa thấy 1 cái hình nào xác thực cả=> dễ bị troll lắm

Nói thật nếu dựa vào cái theard tut ga_offer là cùng dùng proxy ko dc dùng ssh. Mà làm 3-4 id => làm trên soft. Nếu soft XD là soft proxy có phiên bản bug hình lên.Nếu ko phải thì có lẽ soft xiao hay asian vì 2 soft đó chủ yếu dùng proxy.
Các bác nào có soft các thằng đó test thử cho ý kiến nào
Mà từ lúc công bố ra chưa thấy 1 cái hình nào xác thực cả=> dễ bị troll lắm
Đọc ko thấy dính dáng gì đến tình hình bây giờ cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel