Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.77] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(27/05/2014)

Status
Not open for further replies.
lâu rồi mới quay lại box. mn cho mình hỏi vài câu với:
1. group của mình được 208900 code rồi, gõ đến lúc nào mới có invite tiếp vậy mn?
2. vẫn cần dùng proxy hả mn, 1 proxy kéo được bao nhiu ID vậy? cho minh xin soft kiểm tra proxy với
3. ID trước 14/2 của năm nào là rate 1k/1k code vậy?kiểm tra thế nào nhỉ?
thanks mn nhiều!
2 e này nhìn quen thế , lâu rồi ko gặp kkkk:p, pix đang bất ổn nên quay đầu là bờ nếu ko biết bơi...:p:D
load thất thường như cân đường hộp sữa......

lâu rồi mới quay lại box. mn cho mình hỏi vài câu với:
1. group của mình được 208900 code rồi, gõ đến lúc nào mới có invite tiếp vậy mn?
vấn đề này bạn phải nói rõ hơn, là bạn đã có bao nhiêu invite rồi. Càng nhiều invite thì code tăng càng nhiều

vấn đề này bạn phải nói rõ hơn, là bạn đã có bao nhiêu invite rồi. Càng nhiều invite thì code tăng càng nhiều
invite nó bỏ lâu rồi ko tăng nữa đâu bạn ah, mình gõ cả 1k $ ko tăng cái nào đây, mình ké topic tí nha Mod
P/S: hiện tại mua proxy nhìu quá nên dư 30-40con Pri khung giờ 0h đến 10h sáng bạn nào cần thì pm yahoo mình thương lượng nha

e xin tình hình 19h ạ. thanks!:p:p

invite nó bỏ lâu rồi ko tăng nữa đâu bạn ah, mình gõ cả 1k $ ko tăng cái nào đây, mình ké topic tí nha Mod
P/S: hiện tại mua proxy nhìu quá nên dư 30-40con Pri khung giờ 0h đến 10h sáng bạn nào cần thì pm yahoo mình thương lượng nha
vẫn tặng nhé... mới nhận đc 20 inv nữa đây này... 2 id chủ khác nhau nhé....
e xin tình hình 19h ạ. thanks!:p:p
giống bác này :D

vẫn tặng nhé... mới nhận đc 20 inv nữa đây này... 2 id chủ khác nhau nhé....

giống bác này :D
OMG vậy mà mình cả 1k$ r chẳng tăng 1 cá, sẵn tiện xin luôn cái tình hình nào bà con

Sặc, vào hóng xíu tình hình log mà thấy ai cũng xin tình hình
10 phút nữa ko ai cập nhật thì các bác đợi em, sẽ quay lại liền, :confused::confused::confused:

đã nói là có tổng bao nhiêu invite rồi, cho dù có 1k $ cũng vậy thôi. Qua 1 mức nào đó nó mới cho thêm invite
có 1 đợt hack invite :v h những tai khoản đó có gõ lên 1tr code cũng ko có thêm cái invite nào đâu :v minh là nạn nhân của nó đây

1ID ~ 0,9 sp
Càng ngày càng nhiều bò sữa :mad::mad::mad:
ps :
@hoanvan có rảnh thì zô giải thích invi cho anh em kìa, thấy nhiều người thắc mắc invi quá
Ko biết mụ ấy gõ sao, 2 tháng đc thưởng invi 3 lần, mỗi lần 10 cái invi, tổng cộng là 30invi :oops::oops::oops:
Mà nghỉ đẻ rùi hay sao ấy mất mặt cả tuần nay :confused::confused::confused:

1ID ~ 0,9 sp
Càng ngày càng nhiều bò sữa :mad::mad::mad:
ps :
@hoanvan có rảnh thì zô giải thích invi cho anh em kìa, thấy nhiều người thắc mắc invi quá
Ko biết mụ ấy gõ sao, 2 tháng đc thưởng invi 3 lần, mỗi lần 10 cái invi, tổng cộng là 30invi :oops::oops::oops:
Mà nghỉ đẻ rùi hay sao ấy mất mặt cả tuần nay :confused::confused::confused:
hôm qua mới chat với chỉ này, cũng group cũ từ 2011, cũng capt ngày 10$ như chỉ, nhưng không được inv :(

Hic có ai có proxy share cho mình khoảng 50 em với đc ko, mình cần proxy gõ lắm, hết tiền đến nơi rồi :( (Mod cho em post nhờ tí vì tìm m mãi chả ai share proxy, em phải vào đây hic)

đã nói là có tổng bao nhiêu invite rồi, cho dù có 1k $ cũng vậy thôi. Qua 1 mức nào đó nó mới cho thêm invite
bạn lầm r nhé ko có mức đâu có thể bạn hên nhé, bạn ko tin có thể hỏi mọi ng trên này xem ai đc invite ko :), invite nó ko giới hạn nhưng giống bạn kia nói vì có đợt mọi ng lạm dùng hack invite nên nó ko cho nữa, có lẻ bạn là ng duy nhất sống qua khỏi nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,631
Latest member
v9betcomde
Back
Top Bottom