PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Em mới mò vào topphix này đọc thấy hay hay cho em hỏi ty
Cái này mới chơi phải bõ ra ntn và bao lâu thi thu lại vốn ?

có 2 cách để có acc pix, 1: bạn tự gõ lên 3$ >> rùi tạo group ... >> group này có 5 invi = 5 acc ... >> ko hợp lý lắm, vì 5-6 acc chã bõ bè j =.= nếu bỏ 6$ = 2 group thì cũng dc 10 invi >>> mà chừg nào mới đủ min pay 3$/acc cho newbie =.= ~

2: mua 1 group pix: in ít invi thui, khoảng trên dưới 5$, cũng dc khoảng >20 invi trở lên >>> > 20acc ...

cả 2 cách đều bỏ khoảng 4$ để mua proxy, hình như live tháng ... [vd mua dc 10 proxy >> live dc 20 acc]

>>> cách 1: bạn bỏ 3+4= 7$ ... time thu lại cực lâu ... [mình nghĩ tầm 3-4 tuần cho newbie =.=]

cách 2: 5+4= 9$ .... >> time thu lại khá nhanh, vì như mình, 1 ngày gõ khoảng 2-3 tiếg, dc 3-4$ ... >>> thì tối đa 3 ngày đã thu hồi vốn rùi ~

Proxy có bán online Ko ? Và nó có giúp ích được với những loại kiếm tiền khác Ko hả mấy bác

Proxy có bán online Ko ? Và nó có giúp ích được với những loại kiếm tiền khác Ko hả mấy bác
Đầy bạn giao bán proxy đó cậu, ở mục Trade đó, qua đó mà tìm hiểu. Theo mình nghĩ mọi người bán proxy chỉ cho mục đích gõ PIX thì phải..

các đây 3 hôm mình chưa thấy dòng này number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )

nhưng cái tính invi của nó đã theo dòng trên rùi, hôm nay vô coi lại thì mất x 10

em mới chơi capt bác nào cho e hỏi sao chưa kịp làm gì thì mấy acc bị block hết luôn là sao,kiểm tra proxy vẫn sống nguyên,h vào lại soft chọn domain là pixandprofit thì cái code lúc đăng nhập toàn tam giác chấm than đỏ???pro nào chỉ dùm em

Last edited:
em mới chơi capt bác nào cho e hỏi sao chưa kịp làm gì thì mấy acc bị block hết luôn là sao,kiểm tra proxy vẫn sống nguyên,h vào lại soft chọn domain là pixandprofit thì cái code lúc đăng nhập toàn tam giác chấm than đỏ???pro nào chỉ dùm em
Đó là do proxy rùi. Để hết cái hình tam giác đó, thì bạn bấm vào cái hình tam giác đó là nó sẽ chuyển sang code khác nhưng sẽ phải chờ hơi lâu để load ra code mới. Nhanh hơn thì bạn tích bỏ cái ô proxy đi rùi chuyển chọn domain khác là code sẽ hiện ra ngay, rùi chọn ID và pass rùi điền code vào và lúc đó tích lại ô proxy, cho proxy vào la ok liền à

thế qái nào sao 2 acc cùng proxy 1 acc chưa làm gì đã bị blocked,1 acc làm 1 lúc thì cái dấu tích để chỉ acc đang làm việc mất luôn balance vs pri hiện loading nhưng không thấy load code nữa là sao hả mấy bác

thế qái nào sao 2 acc cùng proxy 1 acc chưa làm gì đã bị blocked,1 acc làm 1 lúc thì cái dấu tích để chỉ acc đang làm việc mất luôn balance vs pri hiện loading nhưng không thấy load code nữa là sao hả mấy bác
Nó mà cứ loading ở cả cái mục $ và pri thì có nghĩa là proxy đó đã bị die hoặc die tạm thời. Chỉ có cách duy nhất là logout acc đó ra và phải chờ 30 phút sau mới login lại được. nếu login lại ngay là nó cứ Try Later hoài à, bực lắm

mấy code bác sĩ nên gõ error, hay don't see vậy mọi người
Nếu code BS mà bạn nhìn đc chữ nào thì gõ chứ đó còn không thấy hết thì cứ bấm Esc bỏ qua chứ ngồi bấm don'see la hết thời gian đấy

các bác cho hỏi thi thoảng gặp code kiểu:
which one is easiest?

thì nên gõ thế nào?
thi thoảng login vào 1 số site ptc cũng hiện captcha này,gõ y xì code which one is easiest thì toàn bắt nhập lại captcha :|

các bác cho hỏi thi thoảng gặp code kiểu:
which one is easiest?

thì nên gõ thế nào?
thi thoảng login vào 1 số site ptc cũng hiện captcha này,gõ y xì code which one is easiest thì toàn bắt nhập lại captcha :|

Bạn chỉ cần gõ chữ " easiest" là sẽ ok. Code này là code chơi chữ ấy mà

Bạn chỉ cần gõ chữ " easiest" là sẽ ok. Code này là code chơi chữ ấy mà
bác thật là bá đạo,giờ em mới biết,tks bác để bữa nào login site PTC nó hiện thế này gõ thử xem sao,chứ trên pix thì chả biết đúng hay sai :D

bác thật là bá đạo,giờ em mới biết,tks bác để bữa nào login site PTC nó hiện thế này gõ thử xem sao,chứ trên pix thì chả biết đúng hay sai :D
ừa, cứ thử đi, hihi. có gì lên báo cáo tình hình nhé..... Nó chơi chữ mà " Cái nào là dễ nhất" thì chính từ "dễ nhất - easiest" là "dễ nhất" mà. Còn nhiều câu khác tương tự lắm cậu...

ừa, cứ thử đi, hihi. có gì lên báo cáo tình hình nhé..... Nó chơi chữ mà " Cái nào là dễ nhất" thì chính từ "dễ nhất - easiest" là "dễ nhất" mà. Còn nhiều câu khác tương tự lắm cậu...
huhu , mình gõ nguyên cụm từ lun, dài kinh khủng

Tình hình mới nhất là Pix đã thu lại tất cả các invitations theo đúng luật mới của nó! haizzzzzzz, mất sạch các invi hồi giờ chày chật mới có!! lại trở về solo thui, hết tuyển mem lun!
number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )

bây giờ nó bóp invite ai lạng hoạng đễ Pri tăng thì ban ngày ăn cám lun ko còn đường reg acc mới.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom