PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

hình như pix bỏ invi rồi hay gì ấy...30$ rồi ko thấy invi đâu cả :(

Baned chăng??:binhsua06:
Mấy ngày nay code captcha dài dằng dặc, có chăng nó còn dài hơn thế nữa trong tương lai không xa??:binhsua76:

mới chuyển qua là thử pix, đang test thử cách gõ đúng, (test trên soft) ,đây là kết quả, hjz

sao mình k tao dc gmai theo kiểu này vậy nhỉ
VD: [email protected]
Vui lòng chỉ sử dụng chữ cái (a-z), số và dấu chấm.
vậy phải làm sao đây mấy pro. ai biết chỉ hộ cái nhé

mọi người post thử mấy câu hỏi mà pix thường đưa ra để ae biết cách trả lời với nào

mình mới làm lại, đang làm trên web để kiếm tiền mua soft ,,,,,, đây là câu mà nó mới hỏi : каким словом называются волосы растущие у мужчин из подбородка, mình trả lời "beard" k biết bị band k nữa

mình mới làm lại, đang làm trên web để kiếm tiền mua soft ,,,,,, đây là câu mà nó mới hỏi : каким словом называются волосы растущие у мужчин из подбородка, mình trả lời "beard" k biết bị band k nữa

không sao đâu bạn, mình gõ soft có mấy câu không trả lời được thì gõ dontknow

What is thirteen thousand two hundred and one as digits?==========trả lời thế nào đây

bây giờ không thể tạo thêm group mới nữa à mọi người ...

cho mình hỏi, id được tạo sau 14/2 có thể dùng để làm id chủ group đc ko, mong đc hồi âm

Trước hay sau gì cũng vậy, bạn cứ log vô acc rồi bấm chữ GROUP nếu show ra 5 invite code thì là ĐƯỢC còn TRẮNG NHÁCH hoặc không có invite code nào hết thì là KHÔNG

Mấy bạn ơi cho hỏi sao mình log nhiều acc vào soft (XD) thì nó chỉ chạy 3 4 acc còn nhiêu báo lỗi error hết :-s

Mấy bạn ơi cho hỏi sao mình log nhiều acc vào soft (XD) thì nó chỉ chạy 3 4 acc còn nhiêu báo lỗi error hết :-s
Thằng pix nó hạn chế số ids làm việc trên 1 proxy đó bạn, bạn log từ 7 ids trở xuống cho proxy máy, log thêm thì 2 ids 1 proxy là dùng dc, nhưng lâu lâu là proxy nó cũng die thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,371
Latest member
hoainamdasd
Back
Top Bottom