[PIX]Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 4)

Status
Not open for further replies.
11h30 Z chưa pay tranh thủ gõ cho đủ min nha mấy pro

hồi chiều 5h nó reset . có khả năng tối nay ko có ==".

:m021: mới cm hỏi Lr - Lr trả lời : :m021: lâu lâu troll ae mmo tí cho zui - nghỉ tay tí đi các thím - nhịn đói có 1 tuần có sao đâu mà - anh hoàn thiện xong các chú tha hồ mà kiếm tiền nữa nhé :m146:

Giờ pix đã reset chưa các đồng chí

Có ai bị giống mình không? mình nhấn order về LR trước khi lr bảo trì. Tự nhiên lúc nãy nó + thêm 4$ vào. rồi để chế độ payment là ko xác định. rồi giờ mình add Z vào pay rồi. có ai bị như mình ko. mình bị 2 acc. 1 acc 4 và 1 acc 6$

View attachment 16082
Có ai bị giống mình không? mình nhấn order về LR trước khi lr bảo trì. Tự nhiên lúc nãy nó + thêm 4$ vào. rồi để chế độ payment là ko xác định. rồi giờ mình add Z vào pay rồi. có ai bị như mình ko. mình bị 2 acc. 1 acc 4 và 1 acc 6$

tớ bị nè mất 1 acc cộng 3$
còn acc kia tiền đã về ví
nó giở trò gì đây k biết

9 xác rồi. Nay Pix pay trậm là do set lại số tiền từ LR bảo trì khi Order. Mình cũng vậy
Bjo qua jo Pix pay rồi, ae để mai order

tớ là tớ được cộng.không biết nó có pay ko nữa. nhưng nếu pay thì tớ lời 10$

View attachment 16082
yên tâm nó sẽ pay lại vào số Z của cậu thui! Lúc trước mình cũng từng bị vì nhầm Z vs WMID

Pix Vẫn chưa RS :-ss

resert và tiền đã về rồi nhé cậu
chỉ những acc mà order vào lr hôm nó bảo trì thì nó sẽ không order đâu
nó sẽ cộng lại toàn bộ số $ mà mọi ng order vào lr nhé
chắc chẳng ân không đc của nó
tớ có 1 acc tiền về z rồi vì hôm bảo trì không order
còn lại toàn bộ toàn 4 5$ chắc đợi mai vậy

Hình như Pix nó Renew lại những Order LR hôm trước . Đang gõ tự nhiên nhãy lên 17$ hết hồn.
Vào check thấy nó + 8$ hôm trước Order LR.
Hello,

Due to the problem in the Liberty Reserve system we're returning your pending payment on your balance. You can order your payment again using any of the other available payment systems.

may quá 12h mình odd may vẫn kịp về hê hê

bà con ơi sao vào đổi lại Z nhấn save mà nó vẫn báo Payment system:
UNSPECIFIED
Account:
là sao ta =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681