PIx lại banned ID

Status
Not open for further replies.
Reactions
418
MR
0.010
bị thằng pix này 3 lần rồi, 2 lần trước gõ đủ 3$/1G nó banner 1acc còn 0$. dissmis ra gõ tiếp
hôm nay gõ 3G, 3G vừa đủ 3$/1G ấn oderpay thì nó banned 1 mỗi G 1 acc còn 0$. xong khoảng 30p sau nó ban luôn cả G.
Giờ ko biết sao mà sống với nó đc đây, buồn thật

Chia buồn cùng tình yêu! có lẽ nên bỏ pix ra đi thôi!

ko biết Qlink làm đc không. muốn làm Qlink quá :(. ngồi nguyên ngày hôm nay gõ 9$ nó ban mịa hết goi

Hôm nọ cho thằng em làm 3 ACC >3K, load chán quá, thằng em lập thêm 3ACC mới, gõ đc 2,99$ định gõ thêm vài cap để pay, nhưng lười quá. hôm sau vào xem thì thôi rồi 1 ACC mới lập gõ 105 đúng 102 thế mà bị ban! Chán chẳng muốn cap nữa, nghỉ vài hôm cho khỏe!

làm qlink thì thất thường lắm nhưng đa phần là thất thường :|cho dù là gõ đêm luôn đấy , code ra thì nhanh nhưng ra đc 5s thì loading 30s :| ko có ồ ạt như pix đâu , thua pix gấp 3-4 lần

Qlink hiện tại là lựa chọn............... Không còn dự án nào ngon cả... CAPTCHATYPERS thì sao.. giá cao nhưng load cũng như rùa... dự án nào nữa.... Haiiizzzz...

Có khi ví của bạn bị nó cho vào danh sách đen rồi. Bạn thay đi xem sao.

Khốn nạn ban vì lí do gì vậy??!?!?!? Bọn này là chó hay người hả? Riết rồi cũng chả còn tồn tại cái khái niệm MMO nữa! *** mịa kiếp này chắc ra ngoài làm ku li bốc vác kiếm tiền tiêu vặt vậy! :m020:

Khốn nạn ban vì lí do gì vậy??!?!?!? Bọn này là chó hay người hả? Riết rồi cũng chả còn tồn tại cái khái niệm MMO nữa! *** mịa kiếp này chắc ra ngoài làm ku li bốc vác kiếm tiền tiêu vặt vậy! :m020:
Nóng quá thế bác ?

chỉ còn nước lắc đầu và quay mặt đi 1 cách nhẹ nhàng thôi :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h