Pix đã cho tạo account chủ group mới

Status
Not open for further replies.

CHXHCNVN1

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Khi account mới đủ 3$, pix sẽ cho tạo group mới. Coi như tạo group mới mất 3$, nhưng không hiểu account này rate có được 1$ như account chủ trước đây không?

Khi account mới đủ 3$, pix sẽ cho tạo group mới. Coi như tạo group mới mất 3$, nhưng không hiểu account này rate có được 1$ như account chủ trước đây không?
- ID chủ mới tạo thì vẫn rate theo pri bạn nhé đã test.

Id chủ vẫn tinh theo pri nha cậu

ai cho xin link cuar pix zo test cai

bạn thử chưa vậy cho 500 hình xem thử đi bạn

Thì theo khung giờ 2h -10h sáng tính 1$/1000 code. còn tính id chủ 1$/1000 24h thì ko có đâu bạn. khỏi phải post proof

Toàn ở trên trển rớt xuống, bên mục Pix toàn tập nói ầm ầm rồi, lập cái topic thật là hoành tráng :D

Các bác cho mình hỏi.. nếu acc chủ group pri cao thì có ảnh hưởng đến các acc con k ????

toàn được 2 bà trưng đòi lun 2 bà tiên ko,nó cho 2-10h rate 1 $ là được rồi,khỏi mong gì hơn

Thì theo khung giờ 2h -10h sáng tính 1$/1000 code. còn tính id chủ 1$/1000 24h thì ko có đâu bạn. khỏi phải post proof

mấy bạn thử chưa mà chắc thế

- - - Updated - - -

toàn được 2 bà trưng đòi lun 2 bà tiên ko,nó cho 2-10h rate 1 $ là được rồi,khỏi mong gì hơn

bạn nói hay thật ng ta thắc mắc nên hỏi thôi chứ có gì đâu mà phải thế

mấy bạn thử chưa mà chắc thế

- - - Updated - - -

bạn nói hay thật ng ta thắc mắc nên hỏi thôi chứ có gì đâu mà phải thế
thì mình cũng chỉ nói vậy thôi,có ý ám chỉ ai đâu ? :)

Có hơn chục cái ID tự do tạo sau 14/2 , biết tin pix cho tạo group với giá 3$ cũng tưởng là bỏ 3$ thì nó sẽ thành ID chủ group và tính theo giá 1$/1000code ... cạp hết 1 lượt lên 3$+ :binhsua09: => Hên mới chỉ chuột bạch 1 ID coi tình hình làm sao :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week