New Picoworkers.com - Kiếm 5-20$/ngày-Làm các nhiệm vụ như đăng ký, thử nghiệm truy cập, like, share,

ai rảnh đi lừa gì ông. job này tui đăng ngày 7/9 chạy 3 ngày là đủ số lượng, tới nay là bao nhiêu ngày rồi ông. ai nộp là thanh toán, dù tui có muốn xù, app nó cũng đè đầu ra lấy tiền trong ngân sách của tui trả cho worker.
đủ số lượng là app nó tự đóng. chứ ai rảnh đi lừa gì ông. mà đã kết thúc thì KHÔNG HIỆN CÔNG VIỆC lên nữa, mà ông kêu ông kyc thì kyc ki

í là đủ rồi sao nó vẩn cho nhận việc . đến lúc nộp báo cáo nó mới báo hết.
hết thì lúc nhận việc không đc chứ

chắc ông lúc đn vào bấm nhầm job nào của ai ý, chứ đủ là ko hiện lên nữa đâu, web nó tự động hide liền lúc đủ người.

khi làm job có tác vụ giữ chân ý, chọn để giữ, làm chậm người ta nộp trước thì chịu.
còn job của tui đã end từ nữa tháng trước rồi. nà ní còn hiện lên.

dạng người thì đa, tính người thì lắm. làm 60 nv trong 1 ngay rưỡi phải đợi đầu tuần sau là bình thương. Nói chung trang này làm cũng ok, hiện giờ đào cũng dc 30 40 usd chỉ lam có 10 - 15p mỗi ngày
đào gì vậy á fen ?

Mỗi nhiệm vụ nó có yêu cầu khác nhau.
Mình cứ làm đúng theo các bước ngưòi ta mô tả. Google dịch cho dễ hiểu. Gửi bằng chứng hoàn thành là được duyệt à.
có nhiều mô tả chả hiểu gì cả, dù đã dịch sang tiếng Việt

chăm chỉ thì sẽ được thôi nè, làm 1 time sẽ lên level, mức thu nhập sẽ tăng. so với các trang dạng này thì pico là trả cao nhất rồi.

Mình dùng trang này chủ yếu để thuê người làm cho mình, ko có chăm làm nhiệm vụ lắm.

Bạn muốn saving thêm thì làm thêm toloka.yandex.com (thằng này ko cần cả ngày đâu, đều đều 2,3 tiếng là 7-10 $ là chuyện dễ. (kiểu nhiệm vụ bên này là đào tạo AI, khác với pico nha)
Ngoài ra với kết hợp các trang survey. (survey tính ra làm cũng khỏe, làm nhiều trang). Nếu bạn muốn biết những trang nào thì mình sẽ chia sẻ
cho xin mấy trang survey để tìm hiểu nha pro

chăm chỉ thì sẽ được thôi nè, làm 1 time sẽ lên level, mức thu nhập sẽ tăng. so với các trang dạng này thì pico là trả cao nhất rồi.

Mình dùng trang này chủ yếu để thuê người làm cho mình, ko có chăm làm nhiệm vụ lắm.

Bạn muốn saving thêm thì làm thêm toloka.yandex.com (thằng này ko cần cả ngày đâu, đều đều 2,3 tiếng là 7-10 $ là chuyện dễ. (kiểu nhiệm vụ bên này là đào tạo AI, khác với pico nha)
Ngoài ra với kết hợp các trang survey. (survey tính ra làm cũng khỏe, làm nhiều trang). Nếu bạn muốn biết những trang nào thì mình sẽ chia sẻ
toloka giờ ít nhiệm vụ quá. mà nhiều nhiệm vụ nó như kiểu giải câu đố hơi khó hiểu. có mẹo nào kiếm tiền trên toloka ko bạn?

Mình biết và tham gia trang này đã lâu.
Bạn nào chăm thì ngày cũng 5-20$.
Làm các nhiệm vụ đăng ký mail, đăng ký web, app, like, share,....
Thanh toán nhanh chóng.
Mức thanh toán cho các nhiệm vụ cũng rất là hấp dẫn.
Chỉ cần 1 cái sim và 1 email sử dụng chuyên làm các job này.

Link ref: https://picoworkers.com/?a=3b6b5ace

Mình hay sử dụng trang này để tìm các ứng dụng hay web kiếm tiền trên này, vì thông thường trang có lợi thì người ta mới tuyển ref
và nếu có nhu cầu cần số lượng ref thì mình hay lên đây đăng tin tuyển.

View attachment 178008

View attachment 178009

Này là số tiền mình đốt vào đây để tuyển người đăng ký các web cho mình nha. Tiền kiếm được từ làm các job các bạn muốn rút về, còn mình thì tích lũy để dành tuyển ref
View attachment 178012
lsao để đky đc vậy ạ e đky k đc

Thanh toán nhanh chóng.

Mình hay sử dụng trang này để tìm các ứng dụng hay web kiếm tiền trên này, vì thông thường trang có lợi thì người ta mới tuyển ref

View attachment 178008

View attachment 178009

Này là số tiền mình đốt vào đây để tuyển người đăng ký các web cho mình nha. Tiền kiếm được từ làm các job các bạn muốn rút về, còn mình thì tích lũy để dành tuyển ref
View attachment 178012
lsao để đky đc tk vậy b

Thanh toán nhanh chóng.

View attachment 178008

View attachment 178009

View attachment 178012
Cho em hỏi bác có thể lâp tele hoặc group để chia sẻ hướng dẫn làm cái này được không ạ, nếu được nhờ bác add zalo thằng em xin ít kinh nghiệm chứ đăng ký xong em làm mà toàn bị dis ra không

Picoworker
Mọi người giải đáp giúp mình vấn đề này với:
- Mình làm mấy nhiệm vụ kiểu "Complete Offer" để lấy file pdf đều không được, làm offer xong rồi nó cứ để chế độ chờ (Waiting for completion) mặc dù mình đã hoàn thành, riêng mấy nhiệm vụ này nản luôn 😦

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom