New Picoworkers.com - Kiếm 5-20$/ngày-Làm các nhiệm vụ như đăng ký, thử nghiệm truy cập, like, share,

Cutephomaique

Junior
Reactions
71
MR
0.255
Mình biết và tham gia trang này đã lâu.
Bạn nào chăm thì ngày cũng 5-20$.
Làm các nhiệm vụ đăng ký mail, đăng ký web, app, like, share,....
Thanh toán nhanh chóng.
Mức thanh toán cho các nhiệm vụ cũng rất là hấp dẫn.
Chỉ cần 1 cái sim và 1 email sử dụng chuyên làm các job này.

Link ref: https://picoworkers.com/?a=3b6b5ace

Mình hay sử dụng trang này để tìm các ứng dụng hay web kiếm tiền trên này, vì thông thường trang có lợi thì người ta mới tuyển ref
và nếu có nhu cầu cần số lượng ref thì mình hay lên đây đăng tin tuyển.

Này là số tiền mình đốt vào đây để tuyển người đăng ký các web cho mình nha. Tiền kiếm được từ làm các job các bạn muốn rút về, còn mình thì tích lũy để dành tuyển ref

Last edited:
huong dan lam di ban oi ? nhieu cai khong hieu ah
Mỗi nhiệm vụ nó có yêu cầu khác nhau.
Mình cứ làm đúng theo các bước ngưòi ta mô tả. Google dịch cho dễ hiểu. Gửi bằng chứng hoàn thành là được duyệt à.

Last edited:
Làm cái này có rất nhiều nv rắc thị rối.
Còn 1 ngày kiếm 5-20 USD không phải k có, nhưng tuyệt đối ko dành cho ngáo đá với super lười vì có điều kiện ....

Ví dụ:
1/ Account phải tham gia thật lâu tích lũy số lượng nv cực lớn mới làm được vì nó bị giới hạn bởi success rate. Lúc đầu cho làm 60 nv miễn phí. Nhưng sau này bạn chỉ làm được 25/100 nv, phải đợi khách trả tiền mới được làm tiếp. Đó là chưa kể có nv lên đến 7 ngày tự trả dù chỉ 0,03 USD

2/ Nhiều Ref .... tất nhiên là thế

3/ NV cực kỳ khó hiểu ... Nhất là khi sign up, ko có nhận mã xác nhận. Xem full video 30p bằng tiếng anh nghe thử nó nói 1 từ bao nhiêu lần (0.7 USD). Khách ghi sai chính tả tiếng anh dễ gây hiểu nhầm rồi bị ko trả và mang tiếng nv xấu ....

4/ Cày bừa cho đến lúc sùi bọt mép

Khuyên chân thành:
1/ Chăm vô 1 nhiệm vụ có thể hoàn thành nhanh, dí hoài nv đó mà làm. 1 tháng cũng đc cỡ 25 - 50 USD cà phê (nhất là nv vote)

2/ làm liền 2 3 acc hoặc 2 3 trang như vậy như rapidworkers chẳng hạn.

Do lúc set up nhiệm vụ nó tự động điền 7 đó, nhiều lúc người tuyển họ quên chỉnh lại. Vì mình hay đăng nhiệm vụ trên này, ai làm đúng thì mình pay liền luôn, ko phải đợi 7 ngày đâu. Nhiều lúc gặp vn mà làm gửi bằng chứng rõ rằng, chất lượng mình còn bonus thêm ý.
Cái nào rõ ràng và dễ thì làm. Bù lại khó thì pay nó cao.
Nếu bạn làm đúng mà nó đánh giá ko đạt để xù tiền thì có quyền khiếu nại. Cung cấp đủ bằng chứng là admin sẽ phân xử đúng thôi.
Nhiều lúc mấy cái thằng nó ko làm mà nộp, rồi còn nhắn tin uy hiếp mình, nếu ko thanh toán nó sẽ báo cáo mình lên hệ thống, ko làm mà đòi pay, mình thẳng tay report nó, cung cấp bằng chứng nó chưa làm luôn cho admin.
Còn muốn level cao, Làm cái gì cũng phải kiên trì, và chất lượng thì cao thôi.
Điều mình thích ở đây là nhờ những nhiệm vụ người ta post mình biết thêm nhiều web hay app kiếm tiền, về cơ bản là uy tín.

dạng người thì đa, tính người thì lắm. làm 60 nv trong 1 ngay rưỡi phải đợi đầu tuần sau là bình thương. Nói chung trang này làm cũng ok, hiện giờ đào cũng dc 30 40 usd chỉ lam có 10 - 15p mỗi ngày

Em newbie, cho em hỏi làm này mất nhiều thời gian không ạ?
Không bạn ơi, 1 số job rất đơn giản, như like, share, tạo gmail, đăng ký tài khoản khi người ta tuyển ref, ....
chỉ những cái yêu cầu KYC phức tạp thì rắc rối tí, nhưng bù lại tiền cao.
Nên chọn lọc job nào phù hợp thì làm.

Không bạn ơi, 1 số job rất đơn giản, như like, share, tạo gmail, đăng ký tài khoản khi người ta tuyển ref, ....
chỉ những cái yêu cầu KYC phức tạp thì rắc rối tí, nhưng bù lại tiền cao.
Nên chọn lọc job nào phù hợp thì làm.
Nếu chăm chỉ làm thì 1 ngày tầm $5 được ko bác nhỉ, em chỉ mún có thêm tiền saving 1 tháng ngoài lương đi làm thôi ạ :)) .

Nếu chăm chỉ làm thì 1 ngày tầm $5 được ko bác nhỉ, em chỉ mún có thêm tiền saving 1 tháng ngoài lương đi làm thôi ạ :)) .
chăm chỉ thì sẽ được thôi nè, làm 1 time sẽ lên level, mức thu nhập sẽ tăng. so với các trang dạng này thì pico là trả cao nhất rồi.

Mình dùng trang này chủ yếu để thuê người làm cho mình, ko có chăm làm nhiệm vụ lắm.

Bạn muốn saving thêm thì làm thêm toloka.yandex.com (thằng này ko cần cả ngày đâu, đều đều 2,3 tiếng là 7-10 $ là chuyện dễ. (kiểu nhiệm vụ bên này là đào tạo AI, khác với pico nha)
Ngoài ra với kết hợp các trang survey. (survey tính ra làm cũng khỏe, làm nhiều trang). Nếu bạn muốn biết những trang nào thì mình sẽ chia sẻ

co cach nao copy tat ca link quang cao nhanh ko pro
Link quảng cáo gì nhỉ?
Mình không hay làm nhiệm vụ nên hỏi cách làm mình không rành lắm,
lâu lâu làm cho vui thôi.
Mình sử dụng trang này chủ yếu là đăng iob để tuyển worker thôi.

kyc xong. nó bảo

Rất tiếc!​

Công việc này không còn nữa. Vui lòng chọn cái khác.

hết rồi thì để người ta vào làm để làm gì :(. có lừa đảo ko thế ạ

kyc xong. nó bảo

Rất tiếc!​

Công việc này không còn nữa. Vui lòng chọn cái khác.

hết rồi thì để người ta vào làm để làm gì :(. có lừa đảo ko thế ạ
ai rảnh đi lừa gì ông. job này tui đăng ngày 7/9 chạy 3 ngày là đủ số lượng, tới nay là bao nhiêu ngày rồi ông. ai nộp là thanh toán, dù tui có muốn xù, app nó cũng đè đầu ra lấy tiền trong ngân sách của tui trả cho worker.
đủ số lượng là app nó tự đóng. chứ ai rảnh đi lừa gì ông. mà đã kết thúc thì KHÔNG HIỆN CÔNG VIỆC lên nữa, mà ông kêu ông kyc thì kyc kiểu gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom