Picoworker ban VN rùi nha các bác

OkinoYoko

Senior
Reactions
286
MR
0.457
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Nay pico chính thức cấm ip VN làm task SEO nha các bác:popo_angry: cho bác nào mới ngủ dậy chưa update thông tin
Cảm ơn mấy anh hùng tool với chả 2 click đi đâu cũng bị ban

Nói vậy thôi, chứ đừng tung tin đồn nhảm =))
Do pico cập nhật chế độ mới , làm nhanh quá nó giảm tốc thôi. Nếu ban thì ko có vụ lâu lâu hiện 1 job đâu
Với lại mấy job khác còn mà =)) ban là nó cancel acc như hồi Banglades đó mấy ông

Upvote 0
Bản chất khôn lõi thì muôn đời nát, ngày nào lướt cũng thấy ip vn bị ban, riết rồi bọn nước ngoài nghe tên đã sợ vỡ mật :d

Upvote 0
Nói vậy thôi, chứ đừng tung tin đồn nhảm =))
Do pico cập nhật chế độ mới , làm nhanh quá nó giảm tốc thôi. Nếu ban thì ko có vụ lâu lâu hiện 1 job đâu
Với lại mấy job khác còn mà =)) ban là nó cancel acc như hồi Banglades đó mấy ông
Vậy nó ban ip Viet ở job Seo luôn rồi hay chỉ là do web cập nhật mới, thời gian sau có job đó lại á bác? Bác có tin tức chính thức nào hok?:popo_adore:

Upvote 0
Kiếm cháo qua ngày thì đc thôi chứ k ổn lắm đâu :(
bác có site nào hơm share e với, socpublic với abviso làm k đủ :popo_canny:

Upvote 0
bác có site nào hơm share e với, socpublic với abviso làm k đủ :popo_canny:
Profitcentr với sprint nữa. Rảnh chơi faucet, chơi airdrop với xem video seofast nữa thì hết ngày cũng chẳng hết việc.cố kiếm vốn để trade coin chờ thời đổi vận :cool:

Upvote 1
Vậy nó ban ip Viet ở job Seo luôn rồi hay chỉ là do web cập nhật mới, thời gian sau có job đó lại á bác? Bác có tin tức chính thức nào hok?:popo_adore:
Có một bác đã có thông tin chính thức khi gửi ticket cho nó rồi nhé. Lý do là quá gian lận nên "tạm thời" ban job SEO trên Việt Nam để tìm cách khắc phục, mà cũng có thể nó nâng thời gian nộp task lên (3p/1job chẳng hạn). Thế thì cực khó ăn vì 1 tiếng chắc cũng tầm 0.6$

Upvote 0
Mọi hôm làm xong còn 1 đống job, đêm qua mất sạch job mục SEO.
Cả ngày hôm nay mục SEO nó hiện có 2-3 nhiệm vụ để làm (mỗi lần nó hiện 1 nhiệm vụ)

Nản luôn!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week