New Pico chính thức mở lại SEO cho VN

Mấy trang không cần kỹ năng như Pico này thì trả vậy qua cao rồi, mấy trang faucet cmg đó làm cả ngày không biết được 1000vnd không nữa, Pico này chăm thi 5usd 1 ngày trừ phí còn 4usd, qua ngon.
Chuẩn. Nói về bóc lột thì faucet coi là cực hình còn kinh khủng khiếp hơn cả gõ capcha. Faucet lòi mắt 1 tiếng được 100 satoshi = 800 vnd. Công việc cực nhọc nhất thế giới là đây :)))

Chuẩn. Nói về bóc lột thì faucet coi là cực hình còn kinh khủng khiếp hơn cả gõ capcha. Faucet lòi mắt 1 tiếng được 100 satoshi = 800 vnd. Công việc cực nhọc nhất thế giới là đây :)))
Nếu bạn túc tắc làm faucet kiếm coin tích trữ từ 10 năm nay thì bạn đã giàu lâu rồi. Khi coin giảm giá xuống thấp như bây giờ thì nên tích cực làm faucet để tích được nhiều coin đó bạn.

cái SEO này giờ phải chờ nó load sang trang thứ 4 thứ 5 lấy code nó mới cho pass, 1 task mất mấy phút rồi, làm cả tiếng đồng hồ chả dc bao nhiêu

Đang làm con này của nga ngố. Dễ làm,chỉ cần click là chính. Xong làm gì đó 30s lại click.

Tui làm xeo xiêc gì đó cung lâu năm mà có quan tâm nó đóng hay mở đâu, bài đánh máy cũng có có vài chục K rồi!

có cách nào làm SEO nhanh hơn ko bác ? 1 task mất mấy phút rồi đâu có ăn :(
Tùy Bác có bao nhiêu tiền để yêu câu thì việc seo sẽ diễn ra nhanh như thé nào thôi (Tớ không có làm gì SEO xiếc gì ở đây nhé!)

mấy ông làm pico, 1h làm dc mấy đồng thì nghỉ đi phụ hồ cho rồi. làm chi cho cực thân, rùi than. ko thì đi phụ bàn, 1h cũng tầm 18k đó.

mấy ông làm pico, 1h làm dc mấy đồng thì nghỉ đi phụ hồ cho rồi. làm chi cho cực thân, rùi than. ko thì đi phụ bàn, 1h cũng tầm 18k đó.
thời gian đâu nựa bác ngày làm vp 8 9tieensg rồi, tối về mò thêm kiếm tý cafe ấy mà

E bán acc reddit gần 20k karma hơn 4 năm cho ae chơi pico nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back