New Pico chính thức mở lại SEO cho VN

OkinoYoko

Senior
Reactions
285
MR
0.469
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
nó lại mở SEO cho dân mình làm nè các bác:popo_big_smile:lại tạm biệt các site Nga về làm nô lệ cho pico thôi

từ lúc ban vn, nghỉ làm mấy bữa nay, nay nghe tin này, mừng quá, mình cũng ko nghĩ là nó ban luôn cả việt nam đâu, giống như là bảo trì vài hôm vậy thôi , hi vọng sau lần này, các pác bớt cheat choác gì đi nhé

từ lúc ban vn, nghỉ làm mấy bữa nay, nay nghe tin này, mừng quá, mình cũng ko nghĩ là nó ban luôn cả việt nam đâu, giống như là bảo trì vài hôm vậy thôi , hi vọng sau lần này, các pác bớt cheat choác gì đi nhé
vui quá trời lun :popo_too_sad:

Khó lắm, tụi đó quen đi đường tắt hết rồi, bỏ hok nổi đâu:rolleyes:

vn ngộ lắm cheat bị banned thì nói bóc lột bị cấm thì nói nó khinh vn thật là ...

no boc lot moi cheat do
nó có nói và có quy định bạn đồng ý làm xong lại nói nó bóc lột là ko đúng, bạn có quyền ko làm mà, bạn biết nó bóc lột những vẫn cố làm và tìm cách cheat xong nó phát hiện khóa bạn lại và bạn la làng lên bạn nghĩ là đúng hay sai? hơn nữa bản chất cheat của vn đã có từ lâu rồi có mấy trang khác ko bóc lột cũng bị cheat khi bị nó cấm thì la làng đây là sự thật đấy.

vn ngộ lắm cheat bị banned thì nói bóc lột bị cấm thì nói nó khinh vn thật là ...
vl, giáo viên lớp 1 của bác đột tử chết à, ai bị banned nói bóc lột thế

vl, giáo viên lớp 1 của bác đột tử chết à, ai bị banned nói bóc lột thế
Xem mấy topic khác và xem chat box ấy

Thấy cũng lạ. Bọn chủ job trên pico này sao k chuyển qua các site Nga nhỉ. Các site đấy nó bảo vệ chủ nhiều hơn pico nhiều. Có bộ đếm thời gian hẳn hoi. Mà min pay của mấy trang đó cũng thấp hơn pico nhiều. 1 task dc đâu có 1 rub :))

Thấy cũng lạ. Bọn chủ job trên pico này sao k chuyển qua các site Nga nhỉ. Các site đấy nó bảo vệ chủ nhiều hơn pico nhiều. Có bộ đếm thời gian hẳn hoi. Mà min pay của mấy trang đó cũng thấp hơn pico nhiều. 1 task dc đâu có 1 rub :))
chắc ít người làm hơn chẳng hạn, họ cân đối miễn sao có lợi nhuận tối đa, và một số người người ta không biết đến site nga nhiều

vắng người hơn bác ơi, với nó đòi setting đủ 7749 cái mới đăng nổi cái job. E đăng cái job ref mà 1 tháng mới có ng làm

chắc ít người làm hơn chẳng hạn, họ cân đối miễn sao có lợi nhuận tối đa, và một số người người ta không biết đến site nga nhiều
Giống pico thì có hàng tá trang, nhưng để làm được như pico và dễ làm thì nói thật chả có ai, site ngố thì phải translate ko phải ai đọc gg dịch cũng hiểu đc đâu

Nó đòi phí hẳn 20% là thấy hút máu kinh khủng rồi. 10% còn khó chấp nhận huống chi 20%.

Mấy trang không cần kỹ năng như Pico này thì trả vậy qua cao rồi, mấy trang faucet cmg đó làm cả ngày không biết được 1000vnd không nữa, Pico này chăm thi 5usd 1 ngày trừ phí còn 4usd, qua ngon.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom