Phụ nữ hiện đại không ngại làm thêm

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.076
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook

Xã hội ngày càng hiện đại, khoảng cách giữa hai giới càng thu hẹp, đặc biệt cõ những người phụ nữ giỏi giang khiến bao đấng mày râu ngưỡng mộ. Phụ nữ ngày xưa chờ người mang hạnh phúc tới cho mình, phụ nữ thời nay tự tạo cho mình cuộc sống hạn phúc. Là người phụ nữ thông minh, để đảm bảo bản thân có thể độc lập, tự tin và mạnh mẽ trước mọi sóng gió cuộc đời thì điều kiện đầu tiên là phải có tiền, làm chủ đồng tiền, nguồn thu nhập cảu mình.

Từ thực tế mà nói tiền không là tất cả nhưng tiền là chất xúc tác, là dung môi để cuộc sống của mình vui vẻ, ý nghĩa hơn. Nhất là người phụ nữ thế kỷ 21, nhất định không được để bản thân mình thiếu tiền. Có tiền để đẹp hơn, tự tin hơn. Một phụ nữ thông minh luôn nỗ lực để tìm kiếm cho bản thân và người thân một cuộc sống no đủ.

Kiếm tiền thì có nhiều cách, tuy nhiên kiếm tiền làm sao cho hợp với luân thường, đạo lý. Tuy nhiên nếu chỉ với 1 nguồn thu nhập liệu bạn có đủ tiền để trang trải cho cuộc sống của mình và người thân chưa?

Vậy hãy tìm cho mình 1 nguồn thu nhập thứ hai. Thời đại 4.0 có quá nhiều hình thức làm việc tại nhà. Làm thêm tại nhà cũng có nhiều ưu điểm đáng để chúng ta thử sức:

• Bạn có thể nằm làm việc tại nhà mà không sợ ai soi mói.
  • Bạn có nguồn thu nhập thụ động đáng kể
  • Chỉ cần 1 chiếc máy tính nối mặng, vừa thưởng thức một tắch cà phê mà bạn vẫn có thể kiếm được tiền dễ như ăn kẹo bông gòn.
  • Bạn có thể chủ động về thời gian làm việc
  • Thanh toán nhanh gọn qua thẻ TM, thẻ điện thoại,....
  • Tự do lựa chọn không gian làm việc cho mình

Là một phụ nữ chắc hẳn bạn đã từng nghĩ kiếm tiền online tại nhà phải không nào?

Đã đôi ba lần bạn tự đặt ra câu hỏi liệu có nên làm thêm ở nhà không?

Hoặc nếu đang đi làm trong thời gian bạn nuôi con nhỏ, phụ nữ chúng ta đã không ít lần bạn băn khoăn : Nên đi làm tiếp hay tìm cách kiếm tiền online ở nhà để có thêm thời gian chăm sóc con cái, gia đình?

Thật sự trong cuộc sống thời đại 4.0, đặc biệt ở các thành phố lớn thì hầu hết các bà nội trợ đều đi tìm thêm một giải pháp để làm sao có thể kiếm thêm thu nhập nhưng vẫn đảm bảo việc nuôi dạy con, chăm sóc gia đình?

Đây là điều mà tôi cũng như bao phụ nữ Việt Nam nào cũng mong mỏi tìm kiếm.

Về cơ bản với tất cả kinh nghiệm làm việc online trong nhiều năm qua, mình khẳng định nếu biết cách ai cũng hoàn toàn có thể làm được điều đó.

Còn nhớ cách đây 10 năm khi mới ra trường khi ấy kiếm tiên online còn mới mẻ. Việc làm chính của mình chỉ đủ để ăn qua ngày, những chi phí khác không đủ để trang trải. Vì thế mình đã tìm đến anh gồ để hỏi rồi phát hiện ra rất nhiều cách để kiếm tiền trên mạng. Công việc đầu tiên của mình là PTC- click quảng cáo được trả tiền. Công việc bèo mà hầu như ai bắt đầu nghiệp MMO cũng theo đuổi 1 thời. Sau đó chuyển sang YTB may mắn gặt hái được chút thành công. Và giờ thì trung thành với công việc offer.

Nhìn lại quãng đường MMO đã đi mình thấy có rất nhiều hình thức để kiếm tiền không vốn, nhưng quan trọng nhất vẫn phải kiên trì. Kiên trì để học hỏi, tìm tòi, vì ban đầu thu nhập từ mmo là vô cũng thấp.

Có ai từng nói với bạn mmo chỉ dành cho con trai chưa? Có ai hỏi bạn con gái mà cũng làm mmo à? Vậy thì đã làm sao, con trai làm được , con gái cũng làm được. MMO dành cho tất cả mọi người, già trẻ lớn bé, trai gái làm được tất. Miễn là kiên trì.

Tuy nhiên tất cả những cái bạn thu được từ MMO lại không chỉ đơn giản là tiền, đó còn là khối lượng kiến thức đồ sộ, là kỹ năng, kinh nghiệm mà không dễ dàng gì có được. Với những kiến thức ấy giờ đây mình ngồi biên soạn viết bài, làm blog xây dựng fanpage, làm YTB đều kiếm được tiền. Quá dễ phải không nào, chỉ cần viết ra những trải nghiệm của bản thân, viết lại cách làm, quay lại những lúc bạn làm việc... vậy là có tiền. Lúc đó bạn sẽ nghĩ ôi sao mà #kiemtientrenmang nó dễ thế mà mình khồng biết mà làm sớm hơn nhỉ. Vậy giờ bạn biết rồi đấy, cùng bắt tay vào làm ngay thôi, rồi bạn sẽ thấy cái bạn thu được còn nhiều hơn bạn tưởng đấy.

Chào buổi sáng các tinh yêu

hèn gì có mấy cô nàng , lương văn phòng tháng 5 triệu sau 3 năm tôi đã mua được căn hộ và ô tô , cô chia sẽ thêm ngoài giờ hành chính cô còn nhận thêm việc ở ngân hàng 2chânbank :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:

hèn gì có mấy cô nàng , lương văn phòng tháng 5 triệu sau 3 năm tôi đã mua được căn hộ và ô tô , cô chia sẽ thêm ngoài giờ hành chính cô còn nhận thêm việc ở ngân hàng 2chânbank :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:
Làm ngày làm đêm vậy mới đủ sống chứ ông

sự thật về mmoer

hánbank, đâu phải ai củng có thể làm được ... :p:p:p

hánbank, đâu phải ai củng có thể làm được ... :p:p:p
làm đc hết chứ , chỉ cần không quá xấu và body phải ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week