Waiting for Answer PHỐT trang web gạch thẻ DOITHE1S.VN nuốt tiền khách

doithe1svn

Newbie
Reactions
0
MR
0.062
[PHỐT]

Hôm nay mình xin phép phốt trang web gạch thẻ cào DOITHE1S.VN
Mình là người sử dụng dịch vụ của trang này, mình nhận tiền của khách qua trang này (trước đến nay vẫn làm như vậy).
WEB BAN ĐẦU KHÔNG CÓ QUY ĐỊNH GÌ VỀ VIỆC CẤM NHẬN TIỀN TỪ NHIỀU TÀI KHOẢN KHÁC NHAU, CHỨ CHƯA NÓI ĐẾN VIỆC RỬA TIỀN (Ảnh 1)
Vài ngày trước mình rút tiền từ web về momo, hệ thống báo hoàn thành nhưng momo không nhận được tiền (Ảnh 4). Sau đó mình inbox telegram hỗ trợ nhưng hơn 2 ngày mới nhận được phản hồi là mình scam, sử dụng web doithe1s để rửa tiền (Ảnh 3). CÁI WTF, admin web này là thần thánh hay sao mà có thể biết được mọi chuyện trên thế gian vậy.
Và mình có hỏi là ad có cần mình gửi một vài feedback của khách bên mình không. Bác ấy bảo “có” nhưng rồi lại bảo “web không hỗ trợ nạp và rút, chung quy là rửa tiền hết”. Câu trả lời có lấc cấc không cơ chứ. Sau đó mình vào lại web thì có dòng thông báo cấm rửa tiền như Ảnh 2.

TÓM LẠI: chủ 1 web gạch thẻ lớn mà làm việc rất tào lao, quy định không có, luật thì tự đặt ra tự áp dụng và không cần cho user biết. Khẳng định người khác scam và không có chứng cứ… cuối cùng biện đủ lý do để nuốt tiền như một thằng scam.

TIỀN MÌNH RÚT KHÔNG NHIỀU, NHƯNG ĐÓ LÀ MỒ HÔI CÔNG SỨC CỦA MÌNH!

Đây là link fb của chủ web: https://www.facebook.com/dst004
Ơ, ở đây trong đoạn chát ghi là admin web đó tố bác nạp bằng tài khoản ngân hàng và rút ra bằng momo nhưng tên chủ tài khoản của 2 cái không giống nhau mà, ở ảnh thứ 3 ấy, chứ dùng thẻ thì làm gì có tên chủ tài khoản. mà về cơ bản theo luật chống rửa tiền bác làm thế thật thì là sai, nhưng mà không biết việt nam mình nó có apply mấy vụ rửa tiền này đâu, có nhưng hình như chẳng thằng nào theo, bị sờ mới chết
Khiếp thật nó đã rửa tiền còn up bài như đúng rồi bác ạ , việc lâu lắm rồi nay vô mmo4 check chơi mới để ý thấy. Nó rửa tiền nạp atm vào để rút momo chứ k có chuyện đổi thẻ , giờ lên đây lí do momo k nhận thẻ cào rồi nạp atm vào dt1s sau đó rút qua momo làm chi khó hiểu nó thật, xong tạo clone doithe1s đi rep cmt post đi đúng rồi ý hết hồn luôn 😂. Web note từ cái đời tống trong mục nạp tiền ko cho nạp rút không chính chủ rồi sao ko chụp mà up luôn chứ, lên đọc cái post mà tức chứ đang đêm hôm 🥲

cocliteone

Senior
Solutions
1
Reactions
237
MR
9.823
Khiếp thật nó đã rửa tiền còn up bài như đúng rồi bác ạ , việc lâu lắm rồi nay vô mmo4 check chơi mới để ý thấy. Nó rửa tiền nạp atm vào để rút momo chứ k có chuyện đổi thẻ , giờ lên đây lí do momo k nhận thẻ cào rồi nạp atm vào dt1s sau đó rút qua momo làm chi khó hiểu nó thật, xong tạo clone doithe1s đi rep cmt post đi đúng rồi ý hết hồn luôn 😂. Web note từ cái đời tống trong mục nạp tiền ko cho nạp rút không chính chủ rồi sao ko chụp mà up luôn chứ, lên đọc cái post mà tức chứ đang đêm hôm 🥲
rửa tiền lừa đảo à, thiệt thú zị =))

phuhung1002

Newbie
Reactions
3
MR
0.155
nếu chuẩn thế thì bác đặt giới hạn cho nó
bắt nó dùng 2 cái chính chủ. Mà đếu luật nào lại cho nạp vào mà không mua thẻ, không làm gì thì chuẩn rửa cmnr

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
391,927
154,722
Latest member
Nhm2007

Most discussed of week

Most discussed of week