• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Phòng chống HACKER HACKER HACKER hiệu quả nhất.

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Tình hình là cũng bị hacker chén 1 phát hết sạch Tài khoản LR và 1 Phát chúng chén hết sạch tk AP (AP thì không nuốt đựoc vì bị mình đòi lại mất :)) )

Qua lời khuyên của các bạn đi trước mình đã có phương pháp chống hacker hiệu quả 99% theo mình đánh giá (liên tục có người muốn hack mà pó tay ).
Hacker pro thì mình không biết chắc :)
Tình hình là lại mới thấy khá nhiều anh em bị Hack Tk LR và 1 sô tk khác mình sẽ post bài Hướng dẫn anh em cách mình đang sử dụng Chỉ cần 1 thao tác nhỏ đăng nhập mỗi khi IP thay đổi.
Sử Dụng xác minh Bước 2 bằng Điện thoại di động

Các bước thực hiện :

B1 : Nháy vào cài đặt Tài khoản ==> Trong khung bảo mật chọn sử dụng xác minh 2 bước.

Nếu giao diện của bạn băng tiêng Anh thì bạn chọn vào myaccount (my setting)=>general=>Language=>VietNam.rồi làm theo thứ tự các bước.
Nếu bạn nào vẫn không làm đựoc bứoc này thi pm yahoo : svtcnh mình hướng dẫn nhé.

B2 : Hiện ra 1 bẳng thông báo chọn Băt đầu thiết lập Nó sẽ hiện ra 1 bảng như sau :

Bạn chọn theo mũi tên như hình trên.

B3 : Làm theo thứ tự 5 bước như sau :

Sau khi nháy vào bước 4 sẽ có 1 cuộc gọi thoại về sô điện thoại của bạn ,bạn hay nghe mãy để nhận mã xác minh sau đó nhập xuống dưới bước 5 và nháy vào xác minh rồi nhát vào tiếp theo.

==> Hiện ra 1 cái băng tiếp theo nó hiện sô điện thoại bạn đã đăng ký Bạn nhấn "Tiếp theo"

B4 :Tiếp tục hiện ra 1 gồm 10 Mã dự phòng bạn hay lưu hết lại tốt nhất là ghi ra giấy. nếu bạn cất trữ trên máy thì hay đặt mật khẩu cất đi sao cho an toàn nhất.
Rồi tích chọn :
Có, tôi có bản sao của mã xác minh dự phòng của mình.

Nhấn vào "tiếp theo"
B5 : Thiết lập sô điện thoại dự phòng

B5 : Hiện ra 1 cái bẳng hiển thị 2 sô điện thoại bận đã đăng ký.
Cuối cũng bạn nhát vào " Bật xác minh 2 bước"

Công Việc còn lại là bạn login lại tk là ok.

Từ bây giờ bạn không còn lo ngại về hacker nữa Phương pháp này có thể hạn chế 99% việc bị hack tài khoản cho du đối phương có biết pass của bạn cũng vô ịch.Khi các bạn bảo vệ đựoc gmail thì yên tâm vì LR có 4 lớp bảo vệ hơn nữa lại nhập bằng bàn phím ảo vô cùng bảo mât.WMZ thì cũng phải veri phone mới chuyển tiền đựoc,AP cũng phải có mã pin,PP thì chăng lo không vào đựoc gmail thì cũng chăng thể biết đựoc pass. và hơn nữa AP,PP nếu bị hack đòi lại tiền dễ như trở bàn tay :)

Ai đọc qua bài này thấy hay thì thanks cái nhé.
Bài Tự viết 100%.​

mình thì làm biếng làm mấy cái này , nếu lỡ có bị hack thì cho nó lun :binhsua28: , vì tiền mình share nhìu nơi , chơi 5 năm MMO chưa bao giờ bị hack lần nào , trừ 1 lần duy nhất bị hack trong năm nay , bị hack đúng 2$ LR :binhsua94:

Upvote 0
mình mới chơi mmo đc vài ngày thì đã bị hack tất cả các tài khoản trừ mỗi nick yahoo thì ko thể hack đc, rất đen cho nó là mỗi tài khoản có chưa đến 1$

Upvote 0
lần đầu tiên hôm qua mình bị các bác ấy ghé thăm
thiệt hại ko lớn nhưng ghét cay ghét đắng nó

Upvote 0
Bài này cũng đã có post trước rồi :D
nó đã có chuyển sang ngôn ngữ tiếng Việt :D
Đã cài cái này lâu rồi :D

Upvote 0
mình thì làm biếng làm mấy cái này , nếu lỡ có bị hack thì cho nó lun :binhsua28: , vì tiền mình share nhìu nơi , chơi 5 năm MMO chưa bao giờ bị hack lần nào , trừ 1 lần duy nhất bị hack trong năm nay , bị hack đúng 2$ LR :binhsua94:
bác này chơi cái hình độc thiệt =))

Upvote 0
Bài viết rất hữ ích

Upvote 0
Em lập gmail xong xác nhận sđt mà nó chẳng gửi tin nhắn đến :( Có phải là ghi sđt là 168xxxxxx đúng ko?

Upvote 0
Em lập gmail xong xác nhận sđt mà nó chẳng gửi tin nhắn đến :( Có phải là ghi sđt là 168xxxxxx đúng ko?
Bạn kiếm số vina hoặc mobi mà đăng ký, mình găng ký vô số viettel mấy lần mà nó kô gửi mã xác nhận đâu.

Upvote 0
nghe đồn có loại gián điệp chụp màn hình mỗi cú click chuột ==> chống bàn phím ảo ::m196:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,987
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom