Phí và tỷ giá rút tiền Skrill về Bank

Luong1293

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hi các bác, mình đang có ít $ trên Skrill, tài khoản đã verified CMT và địa chỉ, đang muốn rút tiền về bank mà phân vân quá, bác nào có kinh nghiệm mà còn hoạt động ở box này giúp với.

1. Tỷ gía USD -> VNĐ về bank là bn, ví dụ như bên paypal là ~21.
2. Các loại phí: phí rút tiền của Skrill là 2.95 euro rồi. Nhưng nó bảo là còn phí ngân hàng nữa. Mình đọc có bài còn nói các loại phí còn hơn chục $ :confused:.

1.usd k bị qui đổi thành vnd như paypal, usd về bank vẫn là usd. như bank đông á thì nó sẽ tự chuyển usd thành vnd theo tỉ giá ngày hôm đó (rate 22.1 j đấy).
2. Fee ngân hàng hiện tại mình rút là tầm 4$ đến hơn 1 chút xíu.

biết sao nói vậy. cứ phải thử mới biết bạn à.

Hi các bác, mình đang có ít $ trên Skrill, tài khoản đã verified CMT và địa chỉ, đang muốn rút tiền về bank mà phân vân quá, bác nào có kinh nghiệm mà còn hoạt động ở box này giúp với.

2. Các loại phí: phí rút tiền của Skrill là 2.95 euro rồi. Nhưng nó bảo là còn phí ngân hàng nữa. Mình đọc có bài còn nói các loại phí còn hơn chục $ :confused:.

1. Mình mới rút tuần trước từ hotforex về skrill rồi về vn là 22.29, ngân hàng mình rút là ACB
2. Phí rút tiền của Skrill đâu phải 2.95 euro, mính nhớ là tầm 2.5$. Ngoài ra không có phí gì hết, còn ngan hàng charge bao nhiêu ko rõ, chỉ biết là rút xong mình quy đổi tỷ giá là 22.29 :). Tóm lại rút Skrill yên tâm là rẻ nhé.

Bác đọc thêm ở đây nhé:
http://www.shivablog.net/2016/01/so-sanh-phuong-thuc-thanh-toan-freelancer.html

Lại được ngay tiền đô :D có thể rút đô mặt ra (có $2 fee) hoặc bán sang VNĐ theo tỉ giá chính thức

nếu bạn có skrill thì bạn bán mình, mình để giá tôt cho bạn vi bạn rút về bank thì nó trừ nhièu khoản. trên 1k là trừ 50$ cho dịch vụ chuyển tiền ÚSD sang VND. Mình rút về thì đều bị trừ gần 1tr và phí báo GDNN.
yahoo: kimtri02av2

nếu bạn có skrill thì bạn bán mình, mình để giá tôt cho bạn vi bạn rút về bank thì nó trừ nhièu khoản. trên 1k là trừ 50$ cho dịch vụ chuyển tiền ÚSD sang VND. Mình rút về thì đều bị trừ gần 1tr và phí báo GDNN.
bạn mua rate bao nhiu ?

mua rate nhiu thế bác :rolleyes:

Sắp rút tiền từ hotforex, mọi lần chỉ 3.9%, giờ 4.4% thì còn gì :( Rút 1000$ mất 44$, cảm thấy thốn thốn.

Sắp rút tiền từ hotforex, mọi lần chỉ 3.9%, giờ 4.4% thì còn gì :( Rút 1000$ mất 44$, cảm thấy thốn thốn.
nếu có skrill thì bán mình. 21.5 cám ơn b.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom