SCAM Phdclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
166
MR
0.000
Chào các bạn mình rất vui khi nhận được 2 proof từ site này. Hôm nay mình xin giới thiệu các bạn về phdclix.com và cách chiến nhé.
Cách đăng ký:
1. No refer: phdclix.com
2. Refer me: 80% refback (các bạn sẽ sớm thấy thu nhập của mình trên milaref.com - site trong thời gian xây dựng)
  • Click here
  • Bấm tổ hợp phím Ctrl + F
  • Gõ vào thanh tìm kiếm phdclix
  • Click vào đường link như hình bên dưới và tiến hành đăng ký nhé.

Đăng nhập vô site:

Đôi khi đăng nhập bị lỗi do trình duyệt, các bạn click vào vị trí số 1 và số 2 như hình bên dưới thì số 3 xuất hiện mới đăng nhập được nhé.

phdclix login 1.jpg

Click ads:

Điều đặc biệt trong site này là khi ta click ads sẽ thì giá trị của tiền click được cho vào 2 tài khoản là Account balance và Purchase balance với tỉ lệ là 50/50. Ví dụ ads mà bạn click có giá trị 0.01$ thì bạn sẽ được là 0.005 trong Account balance và 0.005 trong Purchase blance.

Site đang có 2 loại ads click như sau:

• Tiny advertisements: 0.002
  • Standard advertisements: Tùy vào tình trạng của bạn. Khi mình đăng ký thì chỉ được 0.01$/click, nhưng hiện tại mình đang được 0.04/click (0.02 trong Account balance và 0.02 trong Purchase blance). Tình trạng này cũng vô chừng và mình cũng không có điều gì để giải thích rõ hơn, nhưng theo admin giải thích thì nó sẽ phụ thuộc vào rent referral, direct referral và số lượng click ads của chúng ta nó sẽ tăng dần lên theo các biến đó.
  • Và mình đã tìm được cách tính của nó rồi, các bạn tham khảo ở đây nhé http://www.phdclix.com/?v=f
phdclix ads.jpg

Cách chiến:

Các bạn cứ click ads đều đặn mỗi ngày rồi tích lũy $ để được 1$ thuê bot (rent referral). Và cứ lập lại như thế nhé. Mình làm điều này từ khi site mới thành lập và đến nay được 80 rent referral rồi, và đừng có tái chế nó nhé, nó làm việc rất hiệu quả nhưng đôi lúc có nghỉ ngơi vài ngày nhưng tuyệt đối không con nào chết cả. Từ lúc bắt đầu thuê đến ngày viết bài này mình chưa tái chế bất kỳ con bot nào.

Chúc các tình yêu kiếm thêm thu nhập nhé.

My account:

phdclix account.jpg

Proof site:

phdclix proof.jpg

My proof:

Attachments

• phdclix.com 24.07.2017.jpg
    phdclix.com 24.07.2017.jpg
    19.6 KB · Views: 103
  • phdclix.com 19.08.2017.jpg
    phdclix.com 19.08.2017.jpg
    19.8 KB · Views: 96
Last edited:
hỏi lạc đề chút mình đăng kí tài khoảng bitcion ở site nào vậy? mình search nó ra 1 lèo, híc.

Bạn đăng ký tại đây nhé, và bạn nhớ chính xác cái tên miền này nhé, ngày xưa mình nhớ lộn cái tên miền mà bị hack mất hết 0.02btc đấy, thời điểm giờ là 1.600.000 vnd đấy.
https://blockchain.info/vi/wallet/#/login

Chẳng hiểu làm sao mà hôm nay thì standard ads của mình lại lên 0.08$/click rồi (0.04 Account balance và 0.04 Purcharse balance). Cứ tăng lên theo thời gian hay sao ấy,hihi.

Hôm nay rate giảm khá sâu các bạn à:từ 0.19 xuống còn 0.09, hihi, tuy nhiên mình vừa mới rút được proof ttứ 3 rồi đấy.

Attachments

• phd proof 3.jpg
    phd proof 3.jpg
    238.9 KB · Views: 77
  • phdclix.com 18.09.2017.jpg
    phdclix.com 18.09.2017.jpg
    20.5 KB · Views: 83

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456