SCAM Phát hiện đối tượng yahoo chiensi_puantre vcb 0451000210336 Nguyen Hoang Linh

Exchange247

Junior
Reactions
15
MR
0.054
Vừa cản phá được 1 đối tượng nặc danh Thịnh Chiến đi bán Paypal. Rất thương cho anh là anh gặp phải 1 đối thủ rất tỉnh đòn. Xin mời anh về quê chăn vịt đi, thời há mõm chờ sung đã qua lâu rồi.

Ặc, tài khoản VCB này scam mình 500$

phải là thằng admin là yahoo đó mà

Nick yahoo mình là chien_siquantre chứ ko phải cái nick trên

Nick yahoo mình là chien_siquantre chứ ko phải cái nick trên
ò ha, tại do google nó tìm nhầm xém tí trách nhầm người khác, mà hình như là site bác =))

ò ha, tại do google nó tìm nhầm xém tí trách nhầm người khác, mà hình như là site bác =))

Ừm
Đó là site của mình làm cách đây 5 năm :D

quá sức tào lao, vậy cũng gọi cản phá, ít ra thì thớt phải dắt mũi nó đi 1 tí, ví dụ như nói send rồi kêu nó check PP hoặc dụ nó teamview, cho ID và pass tào lao làm nó ngứa chơi.
Hôm trước thằng scam add nick mình, mình cho nó vào group scammer và đặt tên cho nó scammer, chờ hoài mà chả thấy nó manh động, nên mình chủ động pm nó, mà nó chê mình ít tiền nên không thèm reply luôn. Buồn vãi :( :( :(

Proof

quá sức tào lao, vậy cũng gọi cản phá, ít ra thì thớt phải dắt mũi nó đi 1 tí, ví dụ như nói send rồi kêu nó check PP hoặc dụ nó teamview, cho ID và pass tào lao làm nó ngứa chơi.
Hôm trước thằng scam add nick mình, mình cho nó vào group scammer và đặt tên cho nó scammer, chờ hoài mà chả thấy nó manh động, nên mình chủ động pm nó, mà nó chê mình ít tiền nên không thèm reply luôn. Buồn vãi :( :( :(

Proof

View attachment 64868

Vãi cả rảnh :D
Mình nhiều lúc biết thằng đang chát nó có ý định scam nhưng ko thích chat tiếp lắm
Vì đơn giản nó chỉ là lũ rác rưởi, ko đủ tư cách để mà chat với mình, cứ coi chúng nó như lũ mọi rợ thôi

Vãi cả rảnh :D
Mình nhiều lúc biết thằng đang chát nó có ý định scam nhưng ko thích chat tiếp lắm
Vì đơn giản nó chỉ là lũ rác rưởi, ko đủ tư cách để mà chat với mình, cứ coi chúng nó như lũ mọi rợ thôi

Thực ra mình cũng không rãnh mà tự nhiên pm chọc phá nó, nick scam đầy trên đây mà, có điều nó tự tìm tới mình thì mình tiếp nó thôi :D

Bác nhiều $ nên nhiều thằng săn bác, bác chán, còn mình lâu lâu có 1 thằng ghé thăm nên quý nó lắm :D

Thực ra mình cũng không rãnh mà tự nhiên pm chọc phá nó, nick scam đầy trên đây mà, có điều nó tự tìm tới mình thì mình tiếp nó thôi :D

Bác nhiều $ nên nhiều thằng săn bác, bác chán, còn mình lâu lâu có 1 thằng ghé thăm nên quý nó lắm :D

Chắc từ nay ko ai dám đụng tới thím :p:p:p rãnh rãnh chọc mấy thằng loveqn9:: , lovepn9, .... zùm t phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom