phan tích history của luckunluck.com ^_^ admin vào fix

monitor

Senior
Reactions
277
MR
0.000
Insuree Balance
0
Có vài pic theo mình là bất hợp lý và cũng là hệ quả của việc fa... Ý kiến chủ quan. Admin luckunluck.com vào coi roi fix lại có lẽ hợp lý hơn.

Đây là nhựng pic mà balance biến đổi không theo quy luật. Có lẽ người nào rành sẽ hiểu tại sao.
fake 1.png

luckunluck.com fix som nhé. chứ qua giờ thấy bi vầy hoài. ^_^

vẫn thấy history dc fake. .^_^

Luckunluck tự fake là chính thôi .Nhưng nhà ta vẫn đâm đầu vào :D hehehe

chuẩn mem
thớt có thể cho ý kiến của mình lên đầu
Link ref của mình cách đây cũng 1 tuần. hồi đó tham event và cũng có ít LR chơi. vậy mà hôm qua tự dưng nhận được BN từ luckunluck . Mà chả có thằng điên nào đi lục lại 1 tuần trước kick vào link ref của mình => admin kick link ref của mình để BN cho mình và máu chơi lại =))

Có vài pic theo mình là bất hợp lý và cũng là hệ quả của việc fa... Ý kiến chủ quan. Admin luckunluck.com vào coi roi fix lại có lẽ hợp lý hơn.
View attachment 19394

Đây là nhựng pic mà balance biến đổi không theo quy luật. Có lẽ người nào rành sẽ hiểu tại sao.
View attachment 19395

luckunluck.com fix som nhé. chứ qua giờ thấy bi vầy hoài. ^_^

nguyenhoang8080 và monitor đang nói hoàn toàn sai đấy,Tớ nói cái này lỗi nhận time gửi và nhận của LR chứ k0 phải fake, mà phần code của site tớ chưa fix lại lỗi này ngay được vì mem bet quá đông.
2 cậu cần tớ sẽ log history lên. Nếu 2 cậu sai thì cậu chịu đóng cửa site getlr.us lại nhé!

- - - Updated - - -

chuẩn mem
thớt có thể cho ý kiến của mình lên đầu
Link ref của mình cách đây cũng 1 tuần. hồi đó tham event và cũng có ít LR chơi. vậy mà hôm qua tự dưng nhận được BN từ luckunluck . Mà chả có thằng điên nào đi lục lại 1 tuần trước kick vào link ref của mình => admin kick link ref của mình để BN cho mình và máu chơi lại =))

Tớ k0 rảnh mà tự ném tiền đi thế đâu cậu, cậu cho tớ biết cái batch mà cậu nhận được bonus thì tớ sẽ cho cậu biết ai đã click vào link của cậu.

:)) Admin getlr bẩn tính vãi, site mình ko có khách lên qua đá đểu site đối thủ.
Bẩn tính ko còn gì để nói, lập nguyên 1 topic nhìn bề ngoài có vẻ giúp nhau nhưng bên trong thì :m110: nham hiểm vãi.
Mọi người lên cẩn thận với những admin như này.
Còn site người ta có scam ai thì khắc biết. Vẫn cảnh báo mọi người ko nên chơi thể loại này, cờ bạc là bác thằng bần!
Có thằng đệ
nguyenhoang8080 suốt ngày spam nhìn ngứa cả mắt. Ngày nó cho mấy cục xương ko biết.
Chắc chuẩn bị 2 thằng kéo nhau vào đây sủa đây. Em xin rút!
Đôi lời em muốn nói!

ok. Tẹo nữa mình lục lại mấy cái list đó trong LR để xem lỗi là do time hay fake nhé. Cây ngay chẳng sợ chết đứng ;))

Em ko chơi trò này bao giờ, nhưng cũng éo thích tính của thằng monitor này!

Cái gì đây thôi lại kích nhau à :binhsua72:

Riêng phần code tớ sẽ fix lại cho chuẩn time, nhưng đây là proof cho mọi người thấy k0 phải fake nhé.

thích cái proof 70$ top cơ ;))
nói tóm lại code 2 site giống nhau thôi
Nếu cậu nói code 2 site giống nhau thì cậu là người code àk, sao biết. đừng chém linh tinh

:)) Admin getlr bẩn tính vãi, site mình ko có khách lên qua đá đểu site đối thủ.
Bẩn tính ko còn gì để nói, lập nguyên 1 topic nhìn bề ngoài có vẻ giúp nhau nhưng bên trong thì :m110: nham hiểm vãi.
Mọi người lên cẩn thận với những admin như này.
Còn site người ta có scam ai thì khắc biết. Vẫn cảnh báo mọi người ko nên chơi thể loại này, cờ bạc là bác thằng bần!
Có thằng đệ
nguyenhoang8080 suốt ngày spam nhìn ngứa cả mắt. Ngày nó cho mấy cục xương ko biết.
Chắc chuẩn bị 2 thằng kéo nhau vào đây sủa đây. Em xin rút!
Đôi lời em muốn nói!

chào bạn trucminh :hihi:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom