SCAM Phan Nhật Cường 0751000050644

Xin chào các bạn, đặc biệt là chủ tut. Cái bạn trong mess kia mình không có quan hệ gì nhé. Và tài khoản ngân hàng không phải của mình. Website and gmail đúng là của mình nhưng không biết tại sao cái thằng trong ảnh nó đưa ra. Vì vậy anh hãy làm cho rõ rồi hẳn khẳng định nhé!

Xin chào các bạn, đặc biệt là chủ tut. Cái bạn trong mess kia mình không có quan hệ gì nhé. Và tài khoản ngân hàng không phải của mình. Website and gmail đúng là của mình nhưng không biết tại sao cái thằng trong ảnh nó đưa ra. Vì vậy anh hãy làm cho rõ rồi hẳn khẳng định nhé!

Chú nói website đúng là của chú nhưng tài khoản ngân hàng không phải hả?
Vậy mà ít nhất đã có 2 anh em ở đây nhìn thấy tài khoản ngân hàng này xuât hiện trên facebook của chú trước khi chú delete cái facebook của chú đi rôi đấy phải không bác @Tuansonvd4 và bác @choijonbi

OK, kể cả chú nói thế và chú có delete cái facebook của chú đi, anh vẫn đã lưu đủ chứng cứ rồi, chú cứ xoá, cứ lập, cứ làm bất kỳ gì chú muốn. Bằng chứng anh đã lưu lại toàn bộ, anh sẽ từ từ đưa lên đúng như những gì anh đã nói với chú nếu chú vẫn còn ngoan cố và không muốn giải quyết sự việc một cách hoà bình. Anh nói thẳng với chú, tiền anh đã mất, chú chẳng còn gì có thể lấy được của anh nữa, nhưng chú thì còn rất rất nhiều thứ để mất nếu chú muốn tiếp tục con đường MMO đấy.

Và giờ anh quote lại bình luận này làm chứng ko có chú lại xoá mất, để có gì anh bóc tách từng sự việc với Mod, mod sẽ nghe phân tích từ anh, nghe phân tích từ chú và sẽ có quyết định. Anh không muốn làm việc với chú nữa, riêng chú sẽ có ngân hàng và công an nói chuyện nhé.

Last edited:
Update tình hình là sáng nay mình đã đi ra công an trình báo. Tất cả vụ việc đã được ghi nhận lại và lập hồ sơ. Bên công an đã hỏi rất tường tận vụ việc và yêu cầu mình cung cấp đầy đủ bằng chứng chuyển khoản ngân hàng, họ sẽ bám sát vào số tài khoản ngân hàng này để điều tra. Bạn @Cuong19248 nếu tài khoản ngân hàng ko phải của bạn thì bạn khỏi lo, còn nếu là của bạn thì bạn chú ý giùm mình nhé. Sắp tới bạn sẽ bận rộn đấy.

Update tình hình là sáng nay mình đã đi ra công an trình báo. Tất cả vụ việc đã được ghi nhận lại và lập hồ sơ. Bên công an đã hỏi rất tường tận vụ việc và yêu cầu mình cung cấp đầy đủ bằng chứng chuyển khoản ngân hàng, họ sẽ bám sát vào số tài khoản ngân hàng này để điều tra. Bạn @Cuong19248 nếu tài khoản ngân hàng ko phải của bạn thì bạn khỏi lo, còn nếu là của bạn thì bạn chú ý giùm mình nhé. Sắp tới bạn sẽ bận rộn đấy.

Bạn nói thế coi chừng bạn Cường ấy chuyển tiền lại rồi năn nỉ trong đêm với bạn giờ. Mất vui!

Tôi chửi nó qua fb và nó block tôi :)))

Nhớ có đợt thanh niên fake balance Paypal bị mọi người bóc phốt trên fb
Kêu trung gian cái sợ ngay không giám gd :)))

Quá c
quá chất v: hóng bác tóm gọn nó trong lòng bàn tay, cho em gửi 2 bàn vả luôn, hôm bữa chưa kịp chửi nó block cmnr

Nó đã đổi sang tên fb: Nguyễn Thanh Hải
https:/facebook.com/nguyenthanhhaiq12

Thằng này nhìn qua thì kĩ năng của nó là F12 - PTS và Làm website để public uy tín

PUBLIC cho các bác cái fb của nó thay đổi như thế nào

Attachments

79.7 KB · Views: 162
Ừm, bác tỉnh đòn đấy. Còn em hôm đó lú lẫn mẹ nó rồi, bank khác tên người giao dịch mà mình cũng đâm đầu vào thì quả là ngu quá.
Nhưng thôi, với cái post to chình ình này thì xem như nó cũng bye bye với sự nghiệp làm ăn mmo chân chính, ngữ nó chỉ đi lừa đảo cò con được thôi.
May cho nó là bác cuibap1984 block nó hơi bị sớm, để xem nó vào đây khua môi múa mép thêm chút nữa cho nó lòi cái đuôi chó ra để anh em còn vả sml nó ra ý chứ.
Dù sao thì công an cũng đã vào cuộc rồi, ai có bị thằng cờ hó này lừa thì cứ mạnh dạn đi tố cáo đi. Đừng ngại 30p làm việc với công an. Đừng để những thằng chó chết này nhởn nhơ ngoài vòng luật pháp.

Ôi dào mấy con gà vẫn bị scam không biết sreach google vẫn bị scam như thường

Bác nên up lên toàn bộ các group trên fb ấy

Ad kick hết là nó hết đất sống
Up mạnh vào!!!
Chúc bác sớm tìm được nó

Ngân hàng vừa gọi điện báo là thằng cờ hó này không chịu trả tiền. Nó còn nói là giao dịch này là giao dịch đúng, nó đã thanh toán vs mình rồi.
Ok. Anh cũng đã đoán trước là như vậy rồi mà. Về phần ngân hàng coi như xong, chú cứ an tâm chờ đợi công an hỏi thăm nhé. Chắc công an cũng sẽ dễ dàng y như ngân hàng thôi.

tình hình sao rồi bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back