phần mềm Tìm Và Tải Driver Mới Cho Máy Tính !

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
DriverIdentifier là một phần mềm miễn phí, có chức năng tự động quét toàn bộ Driver có trong máy Windows của bạn, so sánh nó với phiên bản mới nhất có trên Internet và cung cấp link Driver cho bạn tải về.
phần mềm có dung lượng chưa tới 1MB, tương thích với Windows XP, Vista, 7 32-bit và 64-bit, sau khi cài đặt, bạn tiến hành chạy DriverIdentifier để nó tự động quét toàn bộ Driver có trong máy của bạn.

Sau khi quét xong, chương trình sẽ mở trình duyệt web và liệt kê tất cả Driver có trong máy, kèm theo đó là các thông tin về tên nhà sản xuất, phiên bản hiện tại và ngày cập nhật. Nếu Driver đó là phiên bản mới nhất thì cuối dòng bạn sẽ thấy chữ "Good".

Còn nếu Driver trong máy là phiên bản cũ thì bạn sẽ thấy chữ "Update". Bạn nhấn vào chữ "Update" này để tải Driver mới nhất về máy của mình.
và đây là kết quả test :

passdowload: vn4room.com

Nguồn vn4room.com

à cũng mới tải cái này,mà sao nhiều driver tải về ko tương thích vs máy. vs lại update xong 1 driver mà scan lại nó vẫn ghi là bad chứ ko phải good nhỉ?

à cũng mới tải cái này,mà sao nhiều driver tải về ko tương thích vs máy. vs lại update xong 1 driver mà scan lại nó vẫn ghi là bad chứ ko phải good nhỉ?
bạn xem lại coi chừng diver chưa chuẩn chứ chuẩn là good, nhờ nó mình updata bản mới nhất cho tất cả driver cho máy tính mình, có nó tìm rất nhanh, chứ tìm thủ công mệt lắm...

Thanks bạn nhiều, vừa cài thử thấy máy có gần 20 cái phải update lại. Nói chung là phải cập nhật lại gần hết driver.

SlimDrivers vẫn là nhất :binhsua90:

Đào ở đâu ngon thế !!! UP cho hàng tốt của chủ thớt !!!

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

30/4 thì giải trí chút ít chơi thôi !!! Mềnh cũng đang 12 !!! 1 tháng nữa là thi tốt nghiệp rồi !! Rồi lại 1 tháng nữa đi thi ĐH (Không biết thế nào chắc ra đảo quá bảo vệ tổ quốc quá )

Rất bổ ích, ưu điểm là nhẹ tải nhanh hơn phần mềm trước của mình :D

Rất bổ ích, ưu điểm là nhẹ tải nhanh hơn phần mềm trước của mình :D
đúng rùi đó bạn hiền nhẹ lắm, giờ có nó chúng không tìm driver bản mới 1 cách khá đơn giản nhanh và gọn lẹ :binhsua111:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom