Phần mềm tạo mail nhanh (có Pic)

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Để tạo nhiều acc pix các bạn phải có nhiều mail. Nhưng để tạo mail theo cách thủ công thì rất chậm. Vì vậy hôm nay mình giới thiệu các bạn 1 phần mềm tạo mail yahoo một cách nhanh chóng
Link download: http://www.mediafire.com/file/if8bah14vegj5xk/YahooMaker.rar

Sau khi tải về, các bạn giải nén và chạy file yahoo! bot maker
Ô Username gõ vào mail bạn muốn tạo.
Ô Password gõ vào mật khẩu của mail
First Name, Last name gõ tên và họ
Sex: chọn giới tính Male(nam), Female(nữ)
Birthday: Ngày tháng năm sinh của bạn
Secret Question :câu hỏi bảo mật
Your answer : câu trả lời câu hỏi trên
Postal Code&Country: để nguyên
Sau đó nhấn Initialize để bắt đầu tạo mail, nó hiện ra hình ảnh , trong khung đó bạn gõ vào, gõ xong nhấn Submit . Khi thấy bên kia có dòng Created the id: testaccpixmàu xanh, thì biết mail đó đã được tạo thành công

Ở chỗ Username mình lại thêm vào số 1 để tạo thêm mail [email protected]
Điền tiếp kí tự như hình, rồi lại Submit để tạo xong mail [email protected]
Hình ảnh minh họa

Mail được tạo sẽ được lưu trong file RohanIT.txt cùng thư mục với phần mềm.
Nó có dạng ID mail:password (VD: testaccpix:123456)

Thêm sự lựa chọn cho các bạn đây, đã Test và tool vẫn chạy tốt:

Hướng dẫn:

Các bạn điền đầy đủ thông tin từ 1 đến 4; sau đó ấn vào 5 (Start). Sau khi ấn vào Start cửa sổ Captcha sẽ xuất hiện code và bạn ấn vào 6(Create). Và thành quả là nick được tạo sẽ xuất hiện ở ô số 8(Created bots) (ko thích số 7 nên ko gõ vào nhá :D )
File IDs được tạo ra có dạng *.txt có tên "Created Bots" trong thư mục "IR IDMakerV3.2" mà bạn giải nén.
Mình chụp hình và trình bày hơi xấu tí nhé =))

Download link:
Code:
http://www.mediafire.com/?v3bu4a9c8fvmzjm

Last edited by a moderator:
Lúc trước mình dùng mấy cái trình tạo nick yahu hàng loạt này để bom bot =)) giờ dùng nó cho việc chính đáng rùi hehe
Còn rất nhiều soft tạo mail, @yahoo.com, @y7mail.com, @kimo.com , fastmail, hotmail...v.v.v nhưng chưa tìm ra tạo gmail hàng loạt vì giờ có vụ xác nhận qua điện thoại đó. Biết vậy lúc trước tạo cả đống gmail để dành xài lun, gmail check mail nhanh,giao diện đẹp ko phức tạp. Bạn nào có soft khác post lên chia sẻ cho mình í nhầm cho mọi ng nhé

Lúc trước mình dùng mấy cái trình tạo nick yahu hàng loạt này để bom bot =)) giờ dùng nó cho việc chính đáng rùi hehe
Còn rất nhiều soft tạo mail, @yahoo.com, @y7mail.com, @kimo.com , fastmail, hotmail...v.v.v nhưng chưa tìm ra tạo gmail hàng loạt vì giờ có vụ xác nhận qua điện thoại đó. Biết vậy lúc trước tạo cả đống gmail để dành xài lun, gmail check mail nhanh,giao diện đẹp ko phức tạp. Bạn nào có soft khác post lên chia sẻ cho mình í nhầm cho mọi ng nhé

gmail thì chỉ cần thêm dấu chấm là được rồi, cần gì phải còng lưng ra tạo nhiều như thế :D
kiến thức mình có hạn, đừng chém nha :p

Có soft tạo quá nhanh lun >"< đâu có còng lưng như thủ công đâu bạn. Đang cần soft tạo nhanh gmail >"<

hjk hjk, ý mình là với 1 site bình thường thì [email protected][email protected] là 2 cái mail khác nhau
nhưng thằng gmail thì 2 cái đó là 1
Cứ thêm dấu chấm loạn xa vào, mình chỉ cần log 1 hòm mail là quản lý được hết :D

Có phải mail trong mail ko? chắc fai thực hiện thao tác j nữa, chứ ko lẽ 2 mail khác nhau mà nó lại nghĩ là của cùng 1 ng thì sao đc nhỉ :D

Có phải mail trong mail ko? chắc fai thực hiện thao tác j nữa, chứ ko lẽ 2 mail khác nhau mà nó lại nghĩ là của cùng 1 ng thì sao đc nhỉ :D

Với gmail thì 2 cái đó là cùng 1 mail => cùng 1 người
Với site mình reg thì 2 cái đó là 2 cái mail khác nhau hoàn toàn => 2 người khác nhau

Ko bít bạn này có chơi Crack ko nhưng thấy có cái yim là symbol ;)). Dùng tool reg bots mà reg ids để gõ captcha thì quá ngon rùi :p

@namit2507: tiện lợi quá nhỉ, mình thjk gmail vì check mail nhanh, chỉ cần khác nhau ở dấu chấm là dc à? bạn hướng dẫn để làm giống vậy đi
Mình có chơi crack ID yahoo illegal, chắc bạn cũng vậy rùi ;)) chơi rum nào thế :p
Mình hơi màu mè nên acc cũng màu mè =)) khoe tí nè

Ủng hộ Ruby. Cảm ơn Ruby nhé! Phần mêm rất có ích

hjk, lúc đăng ký cứ phang thêm dấu chấm vào
còn check mail trước giờ login sao thì cứ log như bình thường
vì trước đây có cái vụ kiện gì đó nên thằng google bỏ luôn cái dấu chấm trong phần mail xem như nó ko có ý nghĩa
mình lợi dụng cái này để ko cần reg nhiều mail thoy
Nếu có 1 cái domain thì dùng cái google app mail ấy, 1s đc 1 cái mail xài xong thì del (free nên có giới hạn số mail tạo đc)

còn cái crack ID yahoo illegal là gì thế, mình ko bik

Announcements

Forum statistics

Threads
421,082
173,159
Latest member
100inrupees

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week