Request Phần mềm dùng cho Reup Youtube

AzazelTran

Banned
Reactions
126
MR
0.001
Insuree Balance
0
Có bác nào biết phần mềm nào dùng vào việc chỉnh sửa video để reup lên YT ( chèn phụ đề, âm thanh, cắt xoá video , .. nói chung là cơ bản thôi) . Với tiếu chí là nhẹ ,dễ sử dụng

camtasia, sony vegas, proshow ...là mấy cái thường dùng. lên Youtube search cách sử dụng. Chịu khó làm ắt sẽ thành cao nhân :D:D:D

Proshow producer dc ko v :D. Mà nghe bảo h reup cũng khó r ,thề làm sao để sống sót đây
Mình mới vào nghề , có điều gì các bác cứ khai sáng cho e :D

Proshow producer dc ko v :D. Mà nghe bảo h reup cũng khó r ,thề làm sao để sống sót đây
thế thì còn rất dài và rất xa lắm cậu ơi :p

nghe đồn là vào net giảm nguy cơ bị report đó bạn :rolleyes:

Tự làm đạo diễn, tự quay chính mình hoặc đi thuê diễn viên về quay. đảm bảo sống lâu, sống nhăn răng......:p:D.

Tự làm đạo diễn, tự quay chính mình hoặc đi thuê diễn viên về quay. đảm bảo sống lâu, sống nhăn răng......:p:D.
quan trọng là có ai xem ko :D:D:D

game.
nó báo vi phạm nguyên tắc cộng đồng. chả hiểu luôn
cậu vào trong Guidelines đọc là hiểu ấy mà. Như là spam, hay có cái gì đó vượt quá giới hạn như bạo lực hay gì đó... nói chung là mấy đứa nó ngứa mắt là nó report thôi. hihi

cậu vào trong Guidelines đọc là hiểu ấy mà. Như là spam, hay có cái gì đó vượt quá giới hạn như bạo lực hay gì đó... nói chung là mấy đứa nó ngứa mắt là nó report thôi. hihi
mail hỏi nó, nó bảo tác động nhiều đến hệ thống.
nó không cho phép cá nhân thu thập dữ liệu từ hệ thống của nó.
đọc xong chả hiểu gì cả

quan trọng là cái phần render kìa, ngồi chờ nó xuất video 22' mất nữa ngày là thấy oải luôn :(

Thế kênh thuộc thể loại gì ít bị band thế mn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week