Got Paid Phân Loại Website - 900đ/Url

jolepu

Junior
Reactions
6
MR
0.001
Công việc đàng hoàng - ko scram - có văn phòng tại HCM. Chỉ nhan member tai HCM thoi nhe.

Bên mình cung cấp cho các bạn 1 list các website, đa số là tiếng Pháp (hoặc có thể là ngôn ngữ khác tùy theo team các bạn apply). Các bạn lướt sơ qua nội dung và phân loại website đó vào các mục phân loại có sẵn (VD như tin tức, âm nhạc, tin học v.v.), không cần phải note hay dịch lại gì hết. Các bạn sẽ làm việc trên 1 tool nền web nên có thể làm bất cứ lúc nào phù hợp.

Yêu cầu khi đã quen việc (sau 3 tháng) thì 1 ngày làm tối thiểu 200 website (khoảng 2.5 - 3h), Các bạn có thể làm nhiều hơn tùy thích, 1 tháng đạt tối thiểu 6000 website. Trong 3 tháng đầu, bên mình trả 900 VNĐ/website, từ tháng thứ 4 trở đi sẽ là tổng số Website * độ chính xác khi bạn phân loại

Việc phân loại web như thế này để hỗ trợ cho 1 phần hệ thống bảo mật của đối tác ở Mỹ - Webroot - là 1 công ty cung cấp các giải pháp về an ninh thông tin. Phân loại web giúp cho người dùng có thể lựa chọn được mục web nào có thể và ko thể truy cập. VD như chức năng Parental control ở 1 số chương trình diệt virus, giúp cha mẹ chỉ cho con cái truy cập vào 1 số trang web nhất định.

Thanh toan : Chuyen khoan vao ngay 5-10 hang thang.

Mọi chi tiết vui lòng liên lạc qua mail j[email protected] ( Ý )

Last edited:
Bên mình đang tuyển cho đợt tháng 1/ 2018. Bạn nào cần việc lâu dài thì liên lạc với mình nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom