Phá Đảo Thế Giới Ảo

Hiện Tại 4 người bọn mình chiến người có proof người chưa có , ngay bản thân mình cũng đã có proof :D . Tiền về trong 3 nốt nhạc :D . Demo 300 code để đủ minpay cũng đã hoàn thành :D .Mình cũng chả cần post lên đây làm gì , fake hay thật thì chỉ cần các bạn tin là được :D keke .

Kết quả khả quan tính toán phá đảo cho Buyer muốn mua tool của bọn mình ra giá ( Chỉ Cho Người Thật Sự Muốn Mua ) số lượng chắc ít :D

Tool + Hướng Dẫn Sử Dụng + Fix lỗi :D : Tool Chạy Rất Mượt Mà :D ( Lấy ý kiến chủ quan mình test trên máy mình ) 2h/1acc/1$ ---> chính xác mất tầm 12h tiền về trong WMZ của các bạn

híc, mình không hiểu ý bạn lắm
cái này mình đang dùng iMacro để chơi rồi, nhưng mà có được mấy đơn hàng đâu nhỉ, tổng cộng 4 jobs thì khoảng 200 đơn chứ mấy chỉ @@

híc, vẫn không hiểu tại sao cần 10 người code, cái macro này record được mà nhỉ :(
mà làm sao hiện lên 2760 job cho mình làm được trời @@

ý bạn là có cách để nó hiện ra available hơn 2000 đơn phải không bạn ?
chính xác :D

tool chỉ chạy khi bạn đăng nhập acc , đăng nhập work youtube :D ,demo 300 code đủ mipay :D

tool hoàn chỉnh để 1acc ăn đủ thì chắc nát bố nó site rùi :D mới public :D

chính xác :D

tool chỉ chạy khi bạn đăng nhập acc , đăng nhập work youtube :D ,demo 300 code đủ mipay :D

tool hoàn chỉnh để 1acc ăn đủ thì chắc nát bố nó site rùi :D mới public :D

hiện tại chỉ có khoảng 200jobs, các bạn làm cách gì đó cho nó lên 2760 jobs
mình đợi cái đó đây.

@hjxhjxacec, @NamTuoc

Theo yêu cầu của người mua tool mình cần xoá topic này đi :D

Mong mod hoàn thành tâm nguyện của mình :D

3 bạn cùng mình làm code thì có thể yên tâm mình sẽ chia % theo tỷ lệ code các bạn giao cho mình và giá hiện tại người mua tool là 50$ bản demo :D

Bài viết nếu không vi phạm rule thì được giữ lại. Chỉ có thể close lại thôi nhé @viking88hp

Bài viết nếu không vi phạm rule thì được giữ lại. Chỉ có thể close lại thôi nhé @viking88hp
mình là chủ thớt cũng ko có quyền xoá hở bạn :( .Vì đây là yêu cầu của người mua muốn giữ kín mà tránh tình trạng site nát lên mới yêu cầu như vậy :(

Hiện Tại 4 người bọn mình chiến người có proof người chưa có , ngay bản thân mình cũng đã có proof :D . Tiền về trong 3 nốt nhạc :D . Demo 300 code để đủ minpay cũng đã hoàn thành :D .Mình cũng chả cần post lên đây làm gì , fake hay thật thì chỉ cần các bạn tin là được :D keke .

Kết quả khả quan tính toán phá đảo cho Buyer muốn mua tool của bọn mình ra giá ( Chỉ Cho Người Thật Sự Muốn Mua ) số lượng chắc ít :D

Tool + Hướng Dẫn Sử Dụng + Fix lỗi :D : Tool Chạy Rất Mượt Mà :D ( Lấy ý kiến chủ quan mình test trên máy mình ) 2h/1acc/1$ ---> chính xác mất tầm 12h tiền về trong WMZ của các bạn

o_O Tiêu đề: Phá Đảo
o_O Mục đích: Bán Tool

:D Vậy nên dời qua chuyên mục Sell tút

:) chúc làm ăn đông khách

cái này ref ko đc ăn % chán kinh

o_O Tiêu đề: Phá Đảo
o_O Mục đích: Bán Tool

:D Vậy nên dời qua chuyên mục Sell tút

:) chúc làm ăn đông khách
Tiêu đề phá đảo
post ở mục ref :D
mục đích hợp tác kiếm tiền
ngã rẽ khi có người đập tiền vào mặt mua tool :D bán thui :D và mình có sự hậu thuẫn của ae coder chiến với mình :D
tool 50$ cơ à bác @@
Cái Giá Bất Ngờ Mà :D Và Chính Bản Thân Mình Cũng Thèm Muốn :D
Chính Vì Lý Do Đó Mà Mình Muốn Xoá Topic này đi :D

Hiện Tại Nhóm Có 4 Người Cả Mình Nữa >.< Nói Chung Chán Các Bạn VKL ra :D
Đơn Giản Proof Vẫn Có Nhưng Các Bạn Không Chịu Khổ Lúc Đầu Trái Thơm Đâu Cho Các Bạn Hưởng
Demo Hiện Tại Thì Đang Có Khoảng 200 code của mình :D Hiện Tại Muốn Bán :D
thế phải làm những gì bác bảo e để e làm :D

tưởng 0.01$ là pay thế mà lên 1$ rồi à ^^

có bác nào biết làm thế nào cho tăng nhanh số tiền pay nên k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet