Report Perfeclmoney.com là domain fake - lừa đảo

Cái này tương tự thằng U7777777 nó hack tiền PM, nguyên nhân là k bật corecard

Cái SCI login gì gì đó PM không gởi mã PIN đâu
:D cậu này có đọc gì hay không mà kết luận gê vậy
- Có bật codecard nhé
- Cái SCI vẫn gửi mã pin bình thường nếu khác ip mà ở đây là do ip trước ko thay đổi thì nó đâu có gửi

:D cho xem thêm ít hitory từ đoạn trước nữa đi bạn, xem nó làm thế nào,
tài khoản eur của nó là E10910595 còn gì, check sao được :(
Amount: 0.01 EUR
Send to Account: E10910595 (kartek)
Account type: Not verified, 10.1 Trust Score point(s)
Đoạn đó là hết rồi !

CHỐT lại một câu là giờ:
Tớ đã thay đổi gửi thông tin of tớ cho nó và đã thay pass khác !
Liệu tài khoản của tớ còn sài được nữa ko?
sang page 2 nữa xem, nó phải log vào trước chứ. tớ chưa hiểu sao mà nó code card được :D

CHỐT lại một câu là giờ:
Tớ đã thay đổi gửi thông tin of tớ cho nó và đã thay pass khác !
Liệu tài khoản của tớ còn sài được nữa ko?
chắc là được , mà để an toàn cậu ticket hỏi bọn pm xem sao

Vào nhầm trang PM thì mình nghĩ thế này. Đầu tiên bác thớt đăng nhâp vào trang PM giả mạo, nó sẽ tự động đăng nhập vào trang thật ở 1 nơi khác. Sau đó chắc chắn nó sẽ đòi mã pin. Sau đó thớt lấy mã pin nhập vào, bên kia nó lại làm tương tự và cho kết quả màn hình ngược trở lại trang giả mạo. Sau đó thớt thực hiện chuyển tiền đi, thì bên PM thật nó cũng chuyển tiền qua TK mặc định của nó. Sau đó bác nhập code vào thì nó sẽ gửi qua trang thật. Bằng cách này thì bảo mật gì cũng ko tránh dc. Cách tốt nhất là lưu lại trang PM thật và trước khi DEP tiền hay chuyển tiền cho ai thì mình đăng nhập vào trang thật trước để nhập mã pin. Trong khi dep tiền vào site nào mà nó lại bắt lấy mã Pin nữa tức mình đang bị hack

Thì ra kẹo là người sáng nay call mình.

Mình từng SP PM khóa tài khoản của scamer. Kẹo thử làm 1 ticket nhé. Biết đâu

Vào nhầm trang PM thì mình nghĩ thế này. Đầu tiên bác thớt đăng nhâp vào trang PM giả mạo, nó sẽ tự động đăng nhập vào trang thật ở 1 nơi khác. Sau đó chắc chắn nó sẽ đòi mã pin. Sau đó thớt lấy mã pin nhập vào, bên kia nó lại làm tương tự và cho kết quả màn hình ngược trở lại trang giả mạo. Sau đó thớt thực hiện chuyển tiền đi, thì bên PM thật nó cũng chuyển tiền qua TK mặc định của nó. Sau đó bác nhập code vào thì nó sẽ gửi qua trang thật. Bằng cách này thì bảo mật gì cũng ko tránh dc. Cách tốt nhất là lưu lại trang PM thật và trước khi DEP tiền hay chuyển tiền cho ai thì mình đăng nhập vào trang thật trước để nhập mã pin. Trong khi dep tiền vào site nào mà nó lại bắt lấy mã Pin nữa tức mình đang bị hack
mình đã login trước, sau đó dep vào site và vẫn đc gửi code lần 2, giao dịch diễn ra bình thường đó cậu ^^

Doc bài của thớt ko hiểu gì cả. Coi reply một lúc mới hiểu là vô nhầm site bị nó đánh cắp thông tin.

k hiểu trường hợp của bạn nhưng muốn thì làm dễ mà, nó tạo trang giả cho bạn điền thông tin đăng nhập, bạn nhập vào nó dùng cái đó đăng nhập trang thật và nó cũng kêu bạn nhập pin . bạn nhập pin vào nó lấy pin nhập vào trang đăng nhập pm và cỗm hàng

tốt nhất nên kiểm tra kỹ cái link trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,295
170,426
Latest member
chenkelly

Most viewed of week

Most viewed of week

Back