Penalty for ban group member?????

Status
Not open for further replies.
bị phạt gì gì đó ấy mà

thì bạn bị ban ID con (tranquang@.... ) nên trừ 3$ trong ID chủ, bạn vô ID chủ group đó rùi vô thẻ group thấy ID đó bị bôi màu xám thì bị ban roi, vậy thôi

Last edited by a moderator:
làm sao mà bị ban thế bạn? nói để bik cách khắc phục lun. toàn ban mấy con pri 0 1 mới đau chứ.hik có cách làm cho nó hết ban hem?

thì bạn làm sao để bị bann bạn là chủ nên biết chứ đem lên đây hỏi ai mà giải quyết được mình cũng bị 1 lần là cho thằng bạn làm rùi nó login nhiều lần nên banned.

tui mới dk pixfrofit trong ngày chẳng những bị ban 5 nick mà trong tài khoản còn bị trừ bi nhiêu nè
"Balance
updated periodically, not immediately -14.824$"

Xin hỏi cách giải quyết thế nào? mong chiến trọn ngày để kiếm 1$ ai dè cuối ngày bị ban luôn 5 nick mà còn bị - 14.824$. Đúng là "không dễ ăn tiền của mợ" các Bác nhĩ. MMO là chuyện mơ tưởng, scamp cả. hix

tui mới dk pixfrofit trong ngày chẳng những bị ban 5 nick mà trong tài khoản còn bị trừ bi nhiêu nè
"Balance
updated periodically, not immediately -14.824$"

Xin hỏi cách giải quyết thế nào? mong chiến trọn ngày để kiếm 1$ ai dè cuối ngày bị ban luôn 5 nick mà còn bị - 14.824$. Đúng là "không dễ ăn tiền của mợ" các Bác nhĩ. MMO là chuyện mơ tưởng, scamp cả. hix
Bỏ đi .Lập group khác mà đánh

thì bỏ đi thôi chứ sao giờ, làm cái khác thôi, bạn bị ban vì lí do gì thì mình ko biết nhưng nói scam thì ko chính xác lắm, vì nhiều người làm pix lắm, mình vẫn làm gần cả năm nay rồi, lúc mới làm thì ngày 1-2$ còn giờ thì 4-5$/ ngày, co nhiều ng làm hơn 10$/ngày kìa
,
việc gi cũng có qui tắc của nó hết mà, mình phải kiên nhẫn tìm hỉu chứ
lúc trước lúc mình làm pix chưa có nhiều hướng dẫn tỉ mỉ như giờ đâu, cũng phải tự mò mẫm thôi
nếu bạn mới làm thì nên gõ chừng 2 id thôi, và phải chịu khó thức sớm để id làm của bạn có pri tốt và ổn định,
vì bạn mới làm gõ chưa nhanh nếu add soft nhiu ID quá, làm ko kịp timeout nhìu dễ bị baned thôi

theo mình nếu là new thì không nên mua id 0,1 làm gì vì ban gõ chưa tốt thì pri lại cao lại thôi, ban nên tự test thì hơn, cái này là kinh nghiệm của mình nha( cũng đã từng mua lúc mới gõ)
khi làm wen rồi co nghĩa là khi bạn tự làm đc id có pri 0, 1 rồi nếu xui bi baned id thì lúc đó mới mua id, để khỏi mất công test
thời gian đầu bạn sẽ làm ít tiền nhưng khi bạn wen rồi thì sẽ khác thôi, bạn muốn kiếm tiền thì phải chịu khó thôi,

Last edited by a moderator:

It has been banned for typing all the two-words pictures incorrectly. You have to type both words in these pictures, like it's in the comics at the top of the work screen

show cho người khác hứng thú nhào vô bộ ko đc à ???

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:48 AM ----------

Tên này đi đâu cũng thấy thích khoe khoang thành quả thế nhỉ? Ngứa mắt rồi đấy.

ngứa kệ bạn chứ , ăn nói cho tử tế nhé

show cho người khác hứng thú nhào vô bộ ko đc à ???

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:48 AM ----------

ngứa kệ bạn chứ , ăn nói cho tử tế nhé

Chả có gì là không tử tế cả. Chỗ nào cũng thấy thích show lung tung, ko phải khoe khoang thì là gì. Topic người ta hỏi sao bị ban ID thì ông show hàng lên, ông làm như có mỗi ông pro ý. Nếu ai pro cũng show hàng lên như ông thì box Captcha này loạn ak. Cái gì cũng vừa vừa thôi chứ.

Chả có gì là không tử tế cả. Chỗ nào cũng thấy thích show lung tung, ko phải khoe khoang thì là gì. Topic người ta hỏi sao bị ban ID thì ông show hàng lên, ông làm như có mỗi ông pro ý. Nếu ai pro cũng show hàng lên như ông thì box Captcha này loạn ak. Cái gì cũng vừa vừa thôi chứ.

mình ếu hiểu bạn đang xoắn cái điều chi ??? mình chả khi nào nói mình PRO cả , mới chơi đây thôi bạn hiền ;) nhưng bạn đừng phán xét bừa bãi nhé ;) hình ảnh chỉ mang tính chât động viên thôi , đừng nghĩ xa quá .thế nhé ;) xoắn điều nhảm nhí quá . Ngủ đây , tớ ko phải là con người ngồi chi li cái việc nhỏ nhặt ấy với cậu đâu ;)

mình ếu hiểu bạn đang xoắn cái điều chi ??? mình chả khi nào nói mình PRO cả , mới chơi đây thôi bạn hiền ;) nhưng bạn đừng phán xét bừa bãi nhé ;) hình ảnh chỉ mang tính chât động viên thôi , đừng nghĩ xa quá .thế nhé ;) xoắn điều nhảm nhí quá . Ngủ đây , tớ ko phải là con người ngồi chi li cái việc nhỏ nhặt ấy với cậu đâu ;)

Chỉ 1 câu thôi: Ông thích khoe khoang

tự biên tự diễn à ??? nãy h mình thấy cậu xoắn cho đã xong rồi kết có vài câu ??? tự cho là mình chính xác à ??? xem lại những điều mình nói đi . Bệnh nặng =))

Chả biết ai bệnh nặng đâu. Topic nào cũng thấy show hình, chẳng đúng chủ đề tý nào. Topic này ông show hình lên để làm cái gì?

Chả biết ai bệnh nặng đâu. Topic nào cũng thấy show hình, chẳng đúng chủ đề tý nào. Topic này ông show hình lên để làm cái gì?

thế này nhé , thấy có ng nhắc hơn 10$/day thì mình show lên để bạn chủ thớt có niềm tin đứng dậy sau sự cố thế thôi ;) còn cái việc cậu thích xoắn thì ok , xoắn 1 mình đi , mình hết ý rồi . Ko ở đó mà cãi chày cãi cố với bạn đâu ;) thấy bạn cũng thuộc dạng hơi " dại " lắm rồi đấy .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai

Most viewed of week

Most discussed of week