Pecun.io nhận bonus trị giá 29$

nguyenluancmg

Junior
Reactions
67
MR
0.057
pecun đang có chương trình phát coin cho người đăng ký mới. Đây loại coin có tiềm năng giá hiện tại là khoảng 1,5$/coin.
Khi bạn đăng ký họ sẽ bonus 20 coin trực tiếp vào tài khoản với giá trị hiện tại là 20coin=29$
Tham gia với link bên dưới:
https://www.pecun.io/?ref=NGUYENLUANCMG

Thông tin:
Thế giới của Pecun.io bao gồm toàn bộ vòng đời của sự đổi mới của Blockchain, từ Đầu tư của Angel & Venture Capital, tới các Khoản Tiền Đấu Tiền, để đổi tiền tệ và thẻ bài. Đòn bẩy cho các nhà đầu tư chim đầu tiên của Pecun.io cao hơn nhiều so với bất kỳ giải pháp đầu tư hiện có nào khác.

Do đó, chúng tôi đang tích cực quét thị trường để ngăn chặn sự khởi đầu với các đề xuất giá trị độc đáo và tiềm năng tăng trưởng cao. Chúng tôi sử dụng quy trình đánh giá độc quyền và quy trình thẩm định và chuyên môn của nhóm chúng tôi trong lĩnh vực đầu tư thay thế để tìm tài năng và công nghệ tốt nhất. Với kinh nghiệm tiếp thị lâu dài và kinh nghiệm pháp lý của chúng tôi, chúng tôi nhân cơ hội thành công cho ICO. Đối với dịch vụ có giá trị này, Pecun.io nhận được một phần lợi nhuận đáng kể trong số tiền thu được từ ICO.

Các chủ sở hữu nhãn hiệu của chúng tôi sẽ được hưởng lợi từ mỗi giai đoạn, kể từ rất sớm. Tích hợp của Pecun.io nhận được tiền thu được từ ba nguồn: Phí quản lý, hiệu suất, và ICO. Pecun.io sẽ kiếm được hàng triệu lợi nhuận hoa hồng trong một khoảng thời gian rất ngắn, làm cho nó một khoản đầu tư chip xanh thực sự cho chủ sở hữu token của nó.

Trong nền kinh tế cũ, các nhà tư bản ưu tú đã độc quyền các cơ hội đầu tư như vậy, để lại công chúng sau những cánh cửa đóng kín. Pecun.io dân chủ hóa các khoản đầu tư blockchain, bây giờ tất cả mọi người có thể tham gia.

Không giống như các khoản đầu tư Angel & VC truyền thống, chủ sở hữu thẻ tín dụng Pecun.io có thể bán bất cứ lúc nào. Mang lại tính thanh khoản cho đầu tư của Angel & VC là sự đổi mới quan trọng nhất trong những thập kỷ gần đây.

update ae tiếp tục đăng ký lấy 29$ nha. Còn ref thì nó không bonus cho ref đăng ký nên các bạn không cần tuyển ref nha

update ae tiếp tục đăng ký lấy 29$ nha. Còn ref thì nó không bonus cho ref đăng ký nên các bạn không cần tuyển ref nha

là sao c - nghĩa là tuyển ref cũng ko dc thêm 29$ nữa ak

là sao c - nghĩa là tuyển ref cũng ko dc thêm 29$ nữa ak
đúng rồi cậu nó chỉ bonus cho mỗi người 29$ thôi tuyển thêm ref cũng vẫn là 29$ không thêm được. Link ref chỉ có tác dụng khi có người dep vào.

cái này ICO đến hnao nhỉ ko thấy thông tin gì

làm cái trang coin mà gởi mail cũng không xong thì làm ăn dc gì đây? kaka

làm cái trang coin mà gởi mail cũng không xong thì làm ăn dc gì đây? kaka
xác nhận là không có mail nhé! đăng ký xong chỉ việc login. Cái này là nó cho free mình chỉ việc điền mail pass sinup là xong vứt đó còn sau này nó thế nào kệ nó mình chỉ tốn có 30s để điền mail :p

ko có thông tin ICO chạy từ bao giờ đến bao giờ nhi
mà cug ko thấy địa chỉ coin để add vào myetherwallet :3

ko có thông tin ICO chạy từ bao giờ đến bao giờ nhi
mà cug ko thấy địa chỉ coin để add vào myetherwallet :3
bạn xem trong whitepage có thôgn tin nhé. 2018 nó mới khởi động. Kế hoạch của nó tới 5 năm có cả phát hành card money nửa đó. Chờ dài cổ à. Tốt nhất đăng ký xong vứt đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom