Report paypay thanh toán liên tục mà ko có Transaction ID

9xvn

Senior
Reactions
199
MR
0.169
Facebook
Follow me on Facebook
===============UPDATE===================
UPDATE: VCB đã tự trả tiền vào TK em rồi các bác nhé. Ai bị giống em thì cứ yên tâm đợi 1 vài hôm.

=========================================
chào các bác,
em vừa mua cái domain thanh toán qua paypal. Không hiểu lỗi gì mà em click thanh toán. paypal trừ liên tục 8 lần vào thẻ visa của em.
em thử lại lần nữa cũng bị y chăng. tổng là 16 lần.
không biết có anh em nào đã gặp tình trạng tương tự chưa, và cho em xin cách giải quyết với.

Last edited:
e cũng bị 1 lần bên stable host . chat support thì họ nói lỗi bên paypal , Hiện cũng chưa biết giải quyết sao luôn :confused:

ra bank giải quyết ,nói tao chỉ thanh toán một lần mà sao trừ tiền nhiều lần kêu bank nó hỗ trợ lấy lại tiền
Nêu fund tiền lên balance trước rồi hãy thanh toán

ra bank giải quyết ,nói tao chỉ thanh toán một lần mà sao trừ tiền nhiều lần kêu bank nó hỗ trợ lấy lại tiền
Nêu fund tiền lên balance trước rồi hãy thanh toán

liệu có được ko bạn. Cuối năm rồi mà xui quá

thanh toán 1 lần *** hiện lịch sử giao dịch hay cái gì mà nó rên lên tận 11 lần đm may có 500k trong tài khoản thẻ visa debit

đưa cài prefix [scam] ghê quá. giải quyết đc hết. chat support nếu ko giải quyết thì chọn refund ở pp. có điều thiệt thòi số phí do chênh lệch tỉ giá. vào pp mở tranh chấp.

đưa cài prefix [scam] ghê quá. giải quyết đc hết. chat support nếu ko giải quyết thì chọn refund ở pp. có điều thiệt thòi số phí do chênh lệch tỉ giá. vào pp mở tranh chấp.
bác hướng dẫn em được k vừa dính hôm qua híc

Cái này là do bên Paypal thôi chứ bên bán domain không giải quyết được đâu bạn :)

em vừa gọi cho ngân hàng nó kêu sẽ xử lý tuần sau, sẽ trả nếu khách hàng chưa nhận đuợc hoá đơn

hôm qua nhiều thằng dính gọi lên ngân hàng nó bảo có rất nhiều kh gặp tình trạng giống anh

đây không phải lỗi của paypal nha, lỗi bank với visa ngày hôm qua thanh toán visa vietcombank trong nước cũng bị, mình đi ăn quẹt thẻ, mua hàng online cũng bị trừ
đặt now cũng bị trừ 4 lần mà vẫn thất bại
cám ơn bạn nhé. để hnao qua Ngân Hàng xem sao.

cám ơn bạn nhé. để hnao qua Ngân Hàng xem sao.

Mới bị 3 nhát mất vài trăm k nữa. PP nó nói bank decline cái transaction đó nên lỗi . Gọi Bank thì nó bảo chờ 7-30 ngày xem tiền có tự quay về ko ... Ko thì ra quầy bank giải quyết :oops: móa

Chắc khả năng đang đứt cáp nên nhấp chuột thanh toán mạng lag ko thấy động tĩnh gì thì nhấp nhiều lần đây mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,641
Latest member
lamthachcao
Back
Top Bottom