Request Paypal về Vietinbank

boy9x003

Junior
Reactions
25
MR
0.001
MÌnh rút nhiều lần rồi đúng 4 ngày tiền về. đợt này quá 1 ngày rồi, không biết Vietinbank có hold tiền k vậy mn, chứ thông tin là đúng rồi vì rút mấy lần trước tiền đều về đúng ngày.

bạn rút ngày nào vậy

thế thì trừ t7+ cn đi, tiền sắp về. ko hôm nay thì ngày mai thôi
tại vì lúc trước tiền về rất đúng giờ, không biết có biến gì không. Mà bác cho hỏi nếu tiền bị trả về Paypal thì mất bao lâu, với lại 90$ còn dc bao nhiêu

tại vì lúc trước tiền về rất đúng giờ, không biết có biến gì không. Mà bác cho hỏi nếu tiền bị trả về Paypal thì mất bao lâu, với lại 90$ còn dc bao nhiêu

Của e VCB completed hôm thứ 6 mà cũng chưa thấy về đây bác.
Tiền bị trả về PP đối với những trường hợp rút lần đầu sai tên hoặc này nọ chứ đã từng về bank rồi thì làm gì có vụ trả về lại PP nữa (Trừ khi bác thay đổi thông tin khác).:D:D

khoáng 1tr7, chẳng có biến gì đâu, ngày nghỉ thì ko làm việc thôi bạn

Của e VCB completed hôm thứ 6 mà cũng chưa thấy về đây bác.
Tiền bị trả về PP đối với những trường hợp rút lần đầu sai tên hoặc này nọ chứ đã từng về bank rồi thì làm gì có vụ trả về lại PP nữa (Trừ khi bác thay đổi thông tin khác).:D:D
VCB khoảng mấy ngày bạn

Mình cũng with ACB hôm chủ nhật . Bình thường qua 11h thứ 4 ( hôm nay ) là có tiền .Vậy mà check chưa có @@ .... ( with lần thứ n rồi chứ ko pải lần đầu tiên )

không lẽ Paypal chơi VN rồi
Có rất nhiều pro hướng dẫn Paypal đã nói rằng: Nếu bạn rút tiền vào thứ 6 thì sẽ phải chờ thêm 2 ngày, vì t7 và chủ nhật người ta không làm việc. Cứ chờ đủ đi đã:D:D:D:D

Có rất nhiều pro hướng dẫn Paypal đã nói rằng: Nếu bạn rút tiền vào thứ 6 thì sẽ phải chờ thêm 2 ngày, vì t7 và chủ nhật người ta không làm việc. Cứ chờ đủ đi đã:D:D:D:D
mình biết t7, cn không làm việc. Nhưng rút nhiều lần rồi , cứ rút t6 là 9h30 sáng thứ 4 là có ngay

mình biết t7, cn không làm việc. Nhưng rút nhiều lần rồi , cứ rút t6 là 9h30 sáng thứ 4 là có ngay

Thôi gắng đợi hết tuần đi. Không có rồi lúc đó lên đây la làng cho vui.:D:D

90$ được 1,721m Rút thứ 7 chủ nhật thì đến thứ 2 nó mới làm nên giờ mới được 3 ngày thôi đợi nữa đi.
Tốt nhất nên rút là vào tối thứ 2 tầm 18h -> hết ngày thứ 3 tiền lúc nào cũng về đều trong tuần. Còn rút các ngày khác hên xui

chờ chiều nay hoặc chiều mai là có thôi , hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back