Ask Paypal us đòi mã otp khi e check out, e bấm next thì nó báo couldn't confirm it's you. Giúp e với các bác!

iammrq

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
E dùng con ppus này để check out. Mới được vài hôm thì giở chứng thế này. Check out thì nó hiện thông báo security check bằng cách nhận tin nhắn. E bấm next thì nó báo couldn't confirm it's you. Số nhận text là số ggv đã verify trong tk pp này. Các cao nhân giúp e với.

Attachments

31.3 KB · Views: 136
    20.7 KB · Views: 107
Là sao b ơi. Có cao kiến gì xin được chỉ giáo?

ý của bác ấy..

là bác tiếp tục ngâm PAYPAL tiếp tục đi..tức là cứ truy cập vào hằng ngày account trên cùng IP cùng trình duyệt và lưu cookies lại để tạo Trust cho Account PAYPAL.

vì tụi PAYPAL nó có kha khá cơ chế về check trust uy tín của account. và những lỗi này cũng từ bot check đó mà ra.

ý của bác ấy..

là bác tiếp tục ngâm PAYPAL tiếp tục đi..tức là cứ truy cập vào hằng ngày account trên cùng IP cùng trình duyệt và lưu cookies lại để tạo Trust cho Account PAYPAL.

vì tụi PAYPAL nó có kha khá cơ chế về check trust uy tín của account. và những lỗi này cũng từ bot check đó mà ra.
E cảm ơn. Nó limit e 180 ngày rồi. Tổ sư nó, còn hơn 80 đô trong đó. Dùng để check out chứ ko làm gì cả.

E cảm ơn. Nó limit e 180 ngày rồi. Tổ sư nó, còn hơn 80 đô trong đó. Dùng để check out chứ ko làm gì cả.
Chơi với paypal thì phải chịu thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back