[PAYPAL] Rút tiền về rồi mới phát hiện Bank number add bị sai! Làm sao giờ?

letruongchi

Junior
Reactions
76
MR
0.000
Mình mới tham gia MMO được gần 6 tháng thôi. Kiếm được cũng kha khá (gần 300$). Thứ 2 tuần trước hí hửng rút tiền về (rút hết 300$, rút 3 lần trong tài khoản PAYPAL). Rút xong thấy pending, đợi 1 ngày sau thì thấy báo complete. Hồi hộp chờ đợi tiền về bank. 2 ngày, 3 ngày, 4 ngày rồi qua 1 tuần vẫn chưa thấy tiền. Bắt đầu có cảm giác bất an. Hic! Cố đợi tới thứ 2 tuần sau thử thế nào. Trời! vẫn chưa có tiên! Thế là vào Acc PP check lại, hic! thì ra là đã add sai Bank Number (sai 2 số cuối cùng, bị đảo ngược! hic! có tiền vui quá không biết add mắt nhắm mắt mở thế nào...).
Nhờ mấy Pro trên MMO4VN chỉ bảo dùm, giờ làm sao đây? Liệu tiền có hoàn về đầy đủ trong PP khi nó phát hiện Bank Number sai không há? Giờ đầu óc muốn nổ tung luôn!!!

Hì , trước khi chơi với PP , bạn phải chắc chắn rằng mình làm kĩ 100% , vì thằng PP rất khó chịu , nó có thể limit chỉ với sự nghi ngờ thôi , để làm đc việc đó , bạn cần phải verify PP , sau đó add thêm cái bank mới vào , sau 1 tuần thì remove cái bank cũ đi

2 Điều cần lưu ý là tên và card number
Tên : của PP nó bị ngược tên cho nên phải add theo cách của nó mới đc

VD : mình là "Nguyễn Văn A" thì
First name : A
Last name : Nguyễn Văn

2 - Card number là dãy số in nỗi trên thẻ chứ không phải số TK ngân hàng cấp cho bạn.

Upvote 0
Mình mới tham gia MMO được gần 6 tháng thôi. Kiếm được cũng kha khá (gần 300$). Thứ 2 tuần trước hí hửng rút tiền về (rút hết 300$, rút 3 lần trong tài khoản PAYPAL). Rút xong thấy pending, đợi 1 ngày sau thì thấy báo complete. Hồi hộp chờ đợi tiền về bank. 2 ngày, 3 ngày, 4 ngày rồi qua 1 tuần vẫn chưa thấy tiền. Bắt đầu có cảm giác bất an. Hic! Cố đợi tới thứ 2 tuần sau thử thế nào. Trời! vẫn chưa có tiên! Thế là vào Acc PP check lại, hic! thì ra là đã add sai Bank Number (sai 2 số cuối cùng, bị đảo ngược! hic! có tiền vui quá không biết add mắt nhắm mắt mở thế nào...).
Nhờ mấy Pro trên MMO4VN chỉ bảo dùm, giờ làm sao đây? Liệu tiền có hoàn về đầy đủ trong PP khi nó phát hiện Bank Number sai không há? Giờ đầu óc muốn nổ tung luôn!!!
Theo mình thì 90% là không được hoàn tiền, nhưng bác cứ thử contact nó, scan các loại giấy tờ có thể scan chứng minh đc bác là chủ của acc PP và mã cái thẻ bị sai
cố gắng xem sao, tiền thì k tiếc lắm tiếc cái công sức bỏ ra thôi

Upvote 0
Theo mình thì 90% là không được hoàn tiền, nhưng bác cứ thử contact nó, scan các loại giấy tờ có thể scan chứng minh đc bác là chủ của acc PP và mã cái thẻ bị sai

tiền thì ko tiến lắm :| =))

Upvote 0

Hic! để contact với nó xem thế nào.

Upvote 0

đc hoàn tiền bạn àh , sau 2 tuần nó sẽ hoàn lại vào TK pp , và mất 70k phí. tiền bác đâu dễ kiếm , nó làm ăn thế ai dám chơi với nó nữa

Last edited by a moderator:
Upvote 0
đc hoàn tiền bạn àh , sau 2 tuần nó sẽ hoàn lại vào TK pp , và mất 70k phí. tiền bác đâu dễ kiếm , nó làm ăn thế ai dám chơi với nó nữa

Thank Pro. Mình cũng có tham khảo bên Vietlockerz, mấy pro bên đó trả lởi nó sẽ refund sau 25 ngày. và phí refund cho 300$ là gần 50$. không biết có đúng không. Pro nào gặp trường hợp này rồi vào giúp mình cái.

Upvote 0

Dc hoàn tiền mà bạn có dc edit bank lại ko nhỉ hình như là dc đấy

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom