Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

Sao mình update tài khoản mà click update nó cứ đơn cmnr là sao nhỉ
pp-png.69705
mình cũng thế. click vào đấy đơ luôn

Sao mình update tài khoản mà click update nó cứ đơn cmnr là sao nhỉ
pp-png.69705
à đc rồi nhé..
nó update rồi đó. bác clear cache vs côkie đi là đc. ỏ bật trình duyệt khác.
giờ withdraw cái.. :D nó về giao diện cũ rồi

nhìn chữ Pending màu xanh nỗi lên là biết rút tiền trong giao diện mới và rút bằng tài khoản Personal rồi. bạn đợi vậy thì đến khi nào nó fix xong lỗi hệ thống thì mới Completed được đấy .Vậy nên hãy đề nghị đảo ngược tiền lại paypal gửi đến [email protected] . sau khi reverse tiền vào lại Paypal thì tiến hành Update tài khoản lên Primier ở đây : https://www.paypal.com/us/cgi-bin/webscr?cmd=_run-signup-upgrade-link
không vào trực tiếp tài khoản Update nhé. Sau khi Update sẽ trở về giao diện cũ rồi withdraw như bình thường.
sau khi withdraw : 1. chữ Pending màu đen , không nỗi lên
2.nhận được mail từ 2-4 ngày làm việc như thường lệ ( k phải loại mail 5 đến 7 ngày nhé )
_ Chúc thành công_
cụ mắt tinh nhìn hộ em ntn

vừa update lên premium

cụ mắt tinh nhìn hộ em ntn

vừa update lên premium
đã bảo vào link chị đưa lên cơ mà, không login vào tài khoản PP để Up trực ttếp lên Primier nha , ko nên up lên business vì mắc côg chứng minh giấy tờ phiền phức. vào link ở trên Up lên Pri rồi login vào. xong out ra login vào lần nữa sẽ thấy về gd cũ rồi wwithdraw. Ủa chị thấy chữ Pending em ko nỗi lên màu xanh vậy là e rút trong giao diện cũ ok rồi đó.

Đã complate sau 24h hours nhé các thánh :)

Đã complate sau 24h hours nhé các thánh :)
thấy có bác ở trên update lên premium nhưng vẫn bị pending :D éo hiểu sao nữa
Làm mình hoang mang.. vừa đặt lệnh rút, nên vẫn pending

à vs cả trong cái email nó respond, nó bảo mình update lên business sau đó nó sẽ downgrade xuống premium hộ.. chả hiểu nên em thấy cái link update lên premium ở trên có bác share. ấn vào update luôn..

thấy có bác ở trên update lên premium nhưng vẫn bị pending :D éo hiểu sao nữa
Làm mình hoang mang.. vừa đặt lệnh rút, nên vẫn pending

à vs cả trong cái email nó respond, nó bảo mình update lên business sau đó nó sẽ downgrade xuống premium hộ.. chả hiểu nên em thấy cái link update lên premium ở trên có bác share. ấn vào update luôn..
không phải nghe ai mà hoang mang em nhé ! cứ Up lên primier thôi xong rút trong giao diện cũ là đợi nó Complete thôi em nha. chị đã làm và nó Comleted sau 24 tiếng. Chúc e thành công . ăn cái tết ấm áp e nhé !;)

up lên Premier, rút thử thì có mail về "
We are processing your request to withdraw funds from your PayPal account and transfer them to your bank account in Vietnam.

This can take 2-4 business days, depending on your bank."

Yên tâm rồi :D

:D zái ông địa tự nhiên nó pending tiếp cho mấy thím náo loạn thiên đình tiếp yên ắng quá buồn cái Topic :p

cũng rút từ 10/1 ko về, kêu nó mãi nó mới trả lại tiền về paypal + thêm 10$ nữa ( nó bồi thường :3). có ai như t ko . giờ rút tiếp đc ko ạ.

Mình đã Completed sau 24h !

Tóm lại thế này: Bạn nào withd lỗi Pending, thì mail cho PayPal để Reversed

Sau đó upgrade account PayPal, nếu đang Personal lỗi thì lên Premier, đang Premier lỗi thì bên Bussine

Nó sẽ về giao diện cũ, sau đó withd lại sẽ OK !

Chúc anh em có cái tết ấm cúng :)

nhìn chữ Pending màu xanh nỗi lên là biết rút tiền trong giao diện mới và rút bằng tài khoản Personal rồi. bạn đợi vậy thì đến khi nào nó fix xong lỗi hệ thống thì mới Completed được đấy .Vậy nên hãy đề nghị đảo ngược tiền lại paypal gửi đến [email protected] . sau khi reverse tiền vào lại Paypal thì tiến hành Update tài khoản lên Primier ở đây : https://www.paypal.com/us/cgi-bin/webscr?cmd=_run-signup-upgrade-link
không vào trực tiếp tài khoản Update nhé. Sau khi Update sẽ trở về giao diện cũ rồi withdraw như bình thường.
sau khi withdraw : 1. chữ Pending màu đen , không nỗi lên
2.nhận được mail từ 2-4 ngày làm việc như thường lệ ( k phải loại mail 5 đến 7 ngày nhé )
_ Chúc thành công_
Thanks chị :p:p:p, đã gửi mail và giờ đang cầu nguyện cho $ sớm về bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week