Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

cũng là rút hôm qua acc pre mà chưa com nè :oops: cách làm ăn của thằng PP này ếu khác gì tân hiệp phát VN :oops:

cũng là rút hôm qua acc pre mà chưa com nè :oops: cách làm ăn của thằng PP này ếu khác gì tân hiệp phát VN :oops:
thì nó có 2 mốc 24h hoặc 72h mà chị :-s. Nhưng dạo này nó lắm chuyện thật

đang có 1 sự phân biệt chủng tộc giữa các acc :oops:. Pre sau 2 ngày cũng đã com

Hôm trước rút tiền, trước khi rút gửi mail lên pp hỏi tình hình. Thì nó trả lời thế này, đại loại là hiện tại tiền ko cho rút về VN -,-.
Mấy bác check lại thử xem nhé.

cho hỏi acc new chưa with lần nào, with 1 lần hơn 1k$ đc ko??
..Tôi có acc nhận 1.6k tiền của aff godaddy. Về ACB trong vòng 14 ngày. Tuy có bị ACB hỏi thăm nhưng chỉ là thủ tục

View attachment 69471

Hôm trước rút tiền, trước khi rút gửi mail lên pp hỏi tình hình. Thì nó trả lời thế này, đại loại là hiện tại tiền ko cho rút về VN -,-.
vãi thế nhỉ thế này là bạn nhận và gửi tiền giữa các paypal vs nhau hay là rút tiền về VN thì nó báo thế này
nó báo thế này là như nào nhỉ,ko cho VN nhận tiền qua bank nữa sao @@

Moá nó, acc Personal rút từ hồm mmùng 8 giờ vẫn Pending. Pm support thì nó ko reply :mad::mad: tiền đâu ăn tết đây

View attachment 69471

Rút ầm ầm mà má :-s

mình rút từ 17 giờ cũng đang pending, hoang mang quá :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week