Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

tuanbca

Hero
Verified
Reactions
675
MR
0.065
Insuree Balance
0
Bác nào bị như mình không? rút tiền từ hôm mùng 8 đến nay vẫn pending không hiểu lý do gì

Trừ thứ 7 - cn ra bạn nhé.

Khả năng T6 mình rút lại muộn :( chắc mai mới complete đc

T7 CN vẫn complete bình thường mà, toàn rút T6 để T7 CN complete rồi T3-T4 có tiền.

Mình rút từ ngày 9 cũng chưa complete. Mà chắc k sao đâu bác, PP nó có lấy tiền của ai bao h đâu :D

Mình rút từ ngày 9 cũng chưa complete. Mà chắc k sao đâu bác, PP nó có lấy tiền của ai bao h đâu :D
Chắc đợt này nó nghỉ tết nên muộn

mới thứ 3 thôi mà. mình mà rút thứ 6 thường chiều tối thứ 4 hoặc sáng thứ 5 mới nhận được

Phải rút nhiều lần cho biết

Dạo này paypal hay bị cái lỗi này quá :mad: hôm qua e rút 3 paypal mà 2 acc Premier completed sau 1 hour, còn 1 acc Personal quá 24 hours vẫn đang pending. Có vẻ lại giống với trường hợp này rồi. :oops: Lần đầu tiên gặp trường hợp này, đang dự đoán bao giờ tiền về bank nó mới báo completed, không biết có phải ko.

Code:
You made a request to transfer money from your PayPal account to your bank account. The transfer will complete in 5-7 days.

giờ này mình vẫn còn đang bị pending

Paypal mới nâng lên 5-7 business days rồi :D
With 2 ngày rồi chưa complete. Kể từ khi giao diện mới là nó thay đổi luôn thì phải.
With ngày 11, dự kiến ngày 20 tiền về bank (Paypal bảo vậy)

Giờ qua tết cũng ko về đâu, chỉ có nước refund lại thôi .

Chả biết thế nào mà lần :(

Paypal mới nâng lên 5-7 business days rồi :D
With 2 ngày rồi chưa complete. Kể từ khi giao diện mới là nó thay đổi luôn thì phải.
With ngày 11, dự kiến ngày 20 tiền về bank (Paypal bảo vậy)

Bác này chắc nói đúng, thấy PP nó cũng ghi vậy.

Có ai rút tiền thử ko hay là toàn nghe nói thế =))
Vẫn 2-4 ngày nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back