Ask Paypal rất hay bị limit? Có thể dùng những cái nào để thay thế?

Quan trọng là các nguồn thanh toán cho bạn nó hỗ trợ thanh toán qua cổng nào mới là vấn đề. Vì paypal là cổng thanh toán phổ thông nhất rồi, nên gần như thằng nào cũng chọn thanh toán qua đó.
Bạn cứ xem thằng thanh toán nó có những cổng nào rồi chọn cái dễ nhất trong đó thôi. Có PO thì lại ngon quá.
đúng là pp nó phổ biến quá, đã thử kêu khách chuyển qua mấy cổng khác mà khá bất tiện @@

ối giời mình đã bị bay hơn 5k $ vì paypal litmit 180 days, sau nó tự trừ hết tiền luôn. chuyển qua usdt, fee thấp, giao dịch nhanh chóng.

ca của chủ thớt mình biết. Chỉ có 2 cách offer cho chủ thớt và từ đầu mình cũng thấy nhiều case này.
1> Chỉ nuôi nhiều acc và thay đổi liên tục.
2> Thuê cổng ( vấn đề này thỏa thuận 2 bên và nguồn ).

Mình làm dịch vụ chỉ phục vụ khách hàng, mình cứ đòi hỏi suốt đổi cổng thì khách sẽ ra đi--> đi thì ai mua hàng mình nữa. Nên mình đọc đến đây mình hiểu ý chủ thớt. Và không có cổng nào khác ngoài PAYPAL vì khách chỉ Offer PAYPAL nên e nghĩ a không cần tìm thêm ( trang 2 a cũng nói rồi ).

P/s : Mong a trai vượt qua khó khăn 2 tháng. Cố lên a nhé.

Cách này bạn đi chính thống được, bạn gọi lên Paypal nhờ nó hướng dẫn mở Paypal doanh nghiệp bạn có thể đăng ký giấy phép kinh doanh tầm 2 3 M hoặc mượn người quen, xong nhờ nó xác thực hết...làm vậy tài khoản trust sống dai hơn

Lâu rồi không buồn comment,hnay thấy cái pic này,ae tranh luận ngấu nghiến quá :D.Không có cổng nào bóp dá* người dùng cả,PP bây giờ cũng đầy support tiếng việt.PP của bạn mới tạo ( sau 2018 ) thì nhận khoản tiền lớn dồn dập trong thời gian ngắn thì nó ko bụp cho vỡ mồm mới lạ.

Nếu bạn còn làm nghê lâu dài thì mình nói ngắn gọn như này nhé !
Build website về ngành và dịch vụ của bạn,đầy đủ thông tin/tos/địa chỉ/sđt/etc...tạo sẵn các gói thông dụng 200$ 500$ 1000$.Khi khách thanh toán thì tạo thêm gói dịch vụ tương ứng cho khách,tích hợp paypal vào.
Khi khách thanh toán qua website nó sẽ tự giải trình cho pp đến từ đâu,tại sao lại nhận được khoản thanh toán này.Khi bị limit thì gửi thông tin theo yêu cầu và gỡ,lịch sử nhận không bị charge back,sản phẩm vật lý thì phải có tracking,sản phẩm dịch vụ thì phải có ref/contract cụ thể thì sẽ tốt hơn.
Về tính chất đơn giản là pp thấy có tiền về nhưng đều là gửi trực tiếp từ tk tới tk/ ít thì không sao nhưng từ nhiều tk nhiều tiền trong tg ngắn thì oẳng và limit là điều dễ hiểu.Đôi lời thế,còn lại bạn tự tìm hiểu nhé.
Lưu ý ngành hàng phải theo chính sách của pp ( ko mua bán tiền tệ/ko nạp điểm/etc... )

Mọi người cho hỏi PP và hệ thống tài chính tập trung có bị đe dọa với sự phát triển của công nghệ Smart contact không?
Mình thấy PP giữ tiền của PP cảm thấy ức chế

Lâu rồi không buồn comment,hnay thấy cái pic này,ae tranh luận ngấu nghiến quá :D.Không có cổng nào bóp dá* người dùng cả,PP bây giờ cũng đầy support tiếng việt.PP của bạn mới tạo ( sau 2018 ) thì nhận khoản tiền lớn dồn dập trong thời gian ngắn thì nó ko bụp cho vỡ mồm mới lạ.

Nếu bạn còn làm nghê lâu dài thì mình nói ngắn gọn như này nhé !
Build website về ngành và dịch vụ của bạn,đầy đủ thông tin/tos/địa chỉ/sđt/etc...tạo sẵn các gói thông dụng 200$ 500$ 1000$.Khi khách thanh toán thì tạo thêm gói dịch vụ tương ứng cho khách,tích hợp paypal vào.
Khi khách thanh toán qua website nó sẽ tự giải trình cho pp đến từ đâu,tại sao lại nhận được khoản thanh toán này.Khi bị limit thì gửi thông tin theo yêu cầu và gỡ,lịch sử nhận không bị charge back,sản phẩm vật lý thì phải có tracking,sản phẩm dịch vụ thì phải có ref/contract cụ thể thì sẽ tốt hơn.
Về tính chất đơn giản là pp thấy có tiền về nhưng đều là gửi trực tiếp từ tk tới tk/ ít thì không sao nhưng từ nhiều tk nhiều tiền trong tg ngắn thì oẳng và limit là điều dễ hiểu.Đôi lời thế,còn lại bạn tự tìm hiểu nhé.
Lưu ý ngành hàng phải theo chính sách của pp ( ko mua bán tiền tệ/ko nạp điểm/etc... )
thank ban

ối giời mình đã bị bay hơn 5k $ vì paypal litmit 180 days, sau nó tự trừ hết tiền luôn. chuyển qua usdt, fee thấp, giao dịch nhanh chóng.
đâu phải limit 180d là bị trừ hết bạn? còn tuỳ nguồn tiền nữa chứ? mình bị 2 acc rồi, limit 180d sau đó rút tiền về bank bình thường.

thứ nhất là tiền sạch , thứ 2 là ko đăng nhập quá nhiều , chỉ nên dùng trên 1 máy 1 trình duyệt , thứ 3 là tiền về phải ngâm ko động vào 4-5 ngày mới rút hay chuyển là ok , tiền về cũng để y đó ko đăng nhập vào xem luôn cứ ngâm 4-5 ngày là dùng đc , chỉ chú ý mấy cái đó thôi là xài 7-8 năm chả thấy j cả, do có j đó mờ ám mà bọn bị limit nó k nói thôi (có thể là như thằng hiếu pc ăn cắp tiền của người già nên tiền đó bẩn k xài đc )

Thằng Skrill mất coi như bỏ, chán vl. Paypal nếu bị scam hack thì vẫn đòi được nhé. Vì Paypal ko chơi với Bitcoin, nó hold tiền kỹ, thằng nào tích hợp Paypal thì phải chịu bị hold tiền y như Amazon hay Shopee vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom